Hapa ndio kijijini kwetu ..!!

Eiyer

JF-Expert Member
Apr 17, 2011
28,268
2,000


 

Eiyer

JF-Expert Member
Apr 17, 2011
28,268
2,000
Kaka mi siamin kabisa.coz hatuna mikakat endelevu ya kufanya hayo.umeme wenyewe umekua wakuunga unga na majengo hayo kila kitu umeme hapo.

Bila kuyaondoa madarakani haya majamaa tutabaki hapa hapa!
 

skidemount

JF-Expert Member
Mar 26, 2014
323
0
Bila kuyaondoa madarakani haya majamaa tutabaki hapa hapa!

Yas apo umesema mkuu.kabisa kabisa.kila kitu hovyo.but mi wakat mwingine nahis ss tumelaaniwa au nn., we have a lot of resources but why were still poorest people in da world.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom