Hansom Tanzania Ltd

shyjuu

Member
Nov 10, 2016
14
45
Kwa anae faham ofisi za hi kampun APA Dar plz anipe maelekezo
Na barua ya kuomba kazi nataka kuipeleka
 

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
May 10, 2012
5,276
2,000
wapo manzese au mabibo kama unatokea ubungo bus terminal upande wa kushoto utaona ofisi zao wanajihusisha na ukodishaji kama sio uuzaji ya heavy duty equipment
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom