Hanitaki kisa nipo masomoni

Octaman

Senior Member
Joined
Aug 10, 2016
Messages
155
Points
250

Octaman

Senior Member
Joined Aug 10, 2016
155 250
Ni msichana ninayempenda sana. Mwaka mmoja umepita amekua akinikataa nisiwe naye katika mahusiano kwa sababu nipo masomi nayeye pia anajua elimu ilivyo amesoma nayeye amemaliza na anafanya kazi. Je, nikate tamaa juu yake?
 

SACO

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2011
Messages
1,017
Points
2,000

SACO

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2011
1,017 2,000
Maliza masomo yako.. Ukimpa mimba miaka 30 inakuhusu si unajua sheria hairuhusu kugegeda na kugegedwa na wanafunzi
 

accused

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2015
Messages
2,512
Points
2,000

accused

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2015
2,512 2,000
Ni msichana ninayempenda sana. Mwaka mmoja umepita amekua akinikataa nisiwe naye katika mahusiano kwa sababu nipo masomi nayeye pia anajua elimu ilivyo amesoma nayeye amemaliza na anafanya kazi. Je, nikate tamaa juu yake?
Kwani huko masomoni wewe huoni wengine? Uongeze Kijana, mwenzio keshapata mkubwa mwenzie
 

Renegade

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2009
Messages
5,016
Points
2,000

Renegade

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2009
5,016 2,000
Ni msichana ninayempenda sana. Mwaka mmoja umepita amekua akinikataa nisiwe naye katika mahusiano kwa sababu nipo masomi nayeye pia anajua elimu ilivyo amesoma nayeye amemaliza na anafanya kazi. Je, nikate tamaa juu yake?
Soma kwanza, wanawake wapo tu,Lakini ukweli ni kwamba mapenzi hayachagui mwanafunzi au mfanyakazi.
 

Forum statistics

Threads 1,381,718
Members 526,174
Posts 33,809,621
Top