Hamna kitu inakata stimu kama harufu Nyapu

Hamna kitu inakata stimu kama harufu Nyapu

Pole sana...

Ukihisi au kusikia hivyo endelea na mechi kama kawaida... alafu nenda nae bafuni kamuogeshe na kumuosha...


Cc: mahondaw
 
nimekutana nazo kama tatu ivi aisee zinatoa puyaaa kichizi hasa wanawake wanene wenye mitako ndio balaa
 
Vijana hamjui kazi nyiee, hizo harufu ni kawaida kukutana nazo...
Cha muhimu ukiwa umeanza kumgegeda huyo demu na haruku ikaanza kutoka basi wewe endelea na game tu itakata yenyewe yaani ni kama vile harufu ya ushuzi tu inakuja na kusepa ila ukiwa sio mzoefu wa kula ndaza unamaliza pambano kinyonge...
 
sjui nina mkosi gani sjawahi kutana na ya hivyo natamani nikutane nazo nijue harufu mbaya zikoje naskiaga tu kweny ushuhuda wa watu

sjui nina bahati gani mbaya kila siku Mimi kweli n'gombe wa maskni hazai
Kiukweli hata mimi sijawahi kukatana na hizi mbunye zinazotoa harufu. Naishia kusikia tu mitandaoni.
 
Kuna mmoja nilipanda naye daladala aisee,nilitamani kutapika kabisa.Harufu mbaya balaa kama uvundo sijui wa vitu gani.Nadhani wengine huwa ni matatizo labda ya kiafya
 
Kuna mmoja nilipanda naye daladala aisee,nilitamani kutapika kabisa.Harufu mbaya balaa kama uvundo sijui wa vitu gani.Nadhani wengine huwa ni matatizo labda ya kiafya
Au alitoka kusuguliwa hajaosha
 
Back
Top Bottom