Kivumbasi hichoNilikutana na nyapu moja Shinyanga mwaka Jana nilijuta.Ile harufu nilidumu nayo kwa muda wa ck 2 yan nilioga na kupaka mafuta ya kila aina ila harufu ya nyapu haikukata.Jaman kuna baadhi ya wanawake wanananuka nyapu balaaa
Kivumbasi hichoNilikutana na nyapu moja Shinyanga mwaka Jana nilijuta.Ile harufu nilidumu nayo kwa muda wa ck 2 yan nilioga na kupaka mafuta ya kila aina ila harufu ya nyapu haikukata.Jaman kuna baadhi ya wanawake wanananuka nyapu balaaa
Anamwagiwa mbegu za kila aina mpaka inakua sugunyapu inayonuka ni ile inayotumiwavna wanaume tofauti tofauti
Ukimfukuza unakua hujamsaidia, kuna uzi uliletwa humu miaka ile, wadau walidai kwamba harufu inamalizwa kwa kula mananasi na juisi yake!!Wakuu katika harakati za kujitafutia furaha ya moyo na nafsi hasa kutafuna kitu roho inapenda nimekutana warembo wazuri kimwonekano wa nje ila hawako smart sana mkiwa faradha hasa pale mnapoingia kwenye ligi ya nyama kwa nyama unakuta unaingiza mtarimbo una up down kama 3 unaanza kuhisi harufu mbaya kama upo ferry nyapu inanuka uvundo wa dagaa mpaka mtarimbo unalala, ushauri warembo mue mnaandaa mazingira kabla haujaenda kufanywa matusi...nlisha watoa nduki kama wawili mpaka leo wananichukia nyapu hamuoshi afu mnataka mnyonywe kisimi na mashavu. mnasababishaga mtolewe marinda wenyewe mbele kumeoza mtu anaamua ajaribu Network ya Tigo kama inakamata
Kivumbasi hicho
Kuachiwa harufu mbayaCjakuelewa "kivumbasi" ndo nini?
Dah bakabaka ka SojaDah huyu Kama CCM View attachment 1141316
Wakuu katika harakati za kujitafutia furaha ya moyo na nafsi hasa kutafuna kitu roho inapenda nimekutana warembo wazuri kimwonekano wa nje ila hawako smart sana mkiwa faradha hasa pale mnapoingia kwenye ligi ya nyama kwa nyama unakuta unaingiza mtarimbo una up down kama 3 unaanza kuhisi harufu mbaya kama upo ferry nyapu inanuka uvundo wa dagaa mpaka mtarimbo unalala, ushauri warembo mue mnaandaa mazingira kabla haujaenda kufanywa matusi...nlisha watoa nduki kama wawili mpaka leo wananichukia nyapu hamuoshi afu mnataka mnyonywe kisimi na mashavu. mnasababishaga mtolewe marinda wenyewe mbele kumeoza mtu anaamua ajaribu Network ya Tigo kama inakamata
Unagusa juujuu unamwaga mbegu basiUshindwe kuvumilia harufu ya nyapu halafu ya tigo uweze
😂 😂 😂 😂 😂 😂 we jamaa ni phala sanaajaribu Network ya Tigo kama inakamata
🙄Unagusa juujuu unamwaga mbegu basi
sio wote wanajua kuhudumia papuchi..muelekeze mpenz wako tatizo wanadanganyana mtaan kueka vitunguu swaum uko chin ili kuwe kunabana ndomana wanaharibika...nipe namba yake nimuokoe mdada mwenzanguWakuu katika harakati za kujitafutia furaha ya moyo na nafsi hasa kutafuna kitu roho inapenda nimekutana warembo wazuri kimwonekano wa nje ila hawako smart sana mkiwa faradha hasa pale mnapoingia kwenye ligi ya nyama kwa nyama unakuta unaingiza mtarimbo una up down kama 3 unaanza kuhisi harufu mbaya kama upo ferry nyapu inanuka uvundo wa dagaa mpaka mtarimbo unalala, ushauri warembo mue mnaandaa mazingira kabla haujaenda kufanywa matusi...nlisha watoa nduki kama wawili mpaka leo wananichukia nyapu hamuoshi afu mnataka mnyonywe kisimi na mashavu. mnasababishaga mtolewe marinda wenyewe mbele kumeoza mtu anaamua ajaribu Network ya Tigo kama inakamata
labda vbonge lakin hapo kwenye rangi tafadhari Mkuu, rangi nyeupe. ¿Hasa vibonge & mademu weupe.
labda vbonge lakin hapo kwenye rangi habhatafadhari Mkuu, rangi nyeupe. ¿
Ha ha ha hao weupe nimeanza kuwala mwaka 2003 kwaio na experience nao mkuu ,report yangu haiongopi kabisa
Kwani wamesemwa wanawake wa humu?Wanawake wahumu mtakoma.... Huu mwaka mpaka uishe