Hamna kitu inakata stimu kama harufu Nyapu

Hamna kitu inakata stimu kama harufu Nyapu

Nilikutana na nyapu moja Shinyanga mwaka Jana nilijuta.Ile harufu nilidumu nayo kwa muda wa ck 2 yan nilioga na kupaka mafuta ya kila aina ila harufu ya nyapu haikukata.Jaman kuna baadhi ya wanawake wanananuka nyapu balaaa
Kivumbasi hicho
 
Nilikutana na nyapu moja Shinyanga mwaka Jana nilijuta.Ile harufu nilidumu nayo kwa muda wa ck 2 yan nilioga na kupaka mafuta ya kila aina ila harufu ya nyapu haikukata.Jaman kuna baadhi ya wanawake wanananuka nyapu balaaa
Kivumbasi hicho
 
Dah huyu Kama CCM
IMG-20190624-WA0021.jpeg
 
Wakuu katika harakati za kujitafutia furaha ya moyo na nafsi hasa kutafuna kitu roho inapenda nimekutana warembo wazuri kimwonekano wa nje ila hawako smart sana mkiwa faradha hasa pale mnapoingia kwenye ligi ya nyama kwa nyama unakuta unaingiza mtarimbo una up down kama 3 unaanza kuhisi harufu mbaya kama upo ferry nyapu inanuka uvundo wa dagaa mpaka mtarimbo unalala, ushauri warembo mue mnaandaa mazingira kabla haujaenda kufanywa matusi...nlisha watoa nduki kama wawili mpaka leo wananichukia nyapu hamuoshi afu mnataka mnyonywe kisimi na mashavu. mnasababishaga mtolewe marinda wenyewe mbele kumeoza mtu anaamua ajaribu Network ya Tigo kama inakamata
Ukimfukuza unakua hujamsaidia, kuna uzi uliletwa humu miaka ile, wadau walidai kwamba harufu inamalizwa kwa kula mananasi na juisi yake!!

Ungekua mkarimu kama ungemshauri au unemnunulia manansi na juicer ili awe anakunya juisi ya mananasi!!!

Au kama ungeshindwa hayo yote basi ungempeleka hata hospital!! Surely, hata kama mngeachana, kwa ukarimu huo angekuthamini mpaka siku anaenda kaburini!!

Be gentleman!!
 
Wakuu katika harakati za kujitafutia furaha ya moyo na nafsi hasa kutafuna kitu roho inapenda nimekutana warembo wazuri kimwonekano wa nje ila hawako smart sana mkiwa faradha hasa pale mnapoingia kwenye ligi ya nyama kwa nyama unakuta unaingiza mtarimbo una up down kama 3 unaanza kuhisi harufu mbaya kama upo ferry nyapu inanuka uvundo wa dagaa mpaka mtarimbo unalala, ushauri warembo mue mnaandaa mazingira kabla haujaenda kufanywa matusi...nlisha watoa nduki kama wawili mpaka leo wananichukia nyapu hamuoshi afu mnataka mnyonywe kisimi na mashavu. mnasababishaga mtolewe marinda wenyewe mbele kumeoza mtu anaamua ajaribu Network ya Tigo kama inakamata

Huko mnapokutana hakuna maji ya kuoga ?
 
Wakuu katika harakati za kujitafutia furaha ya moyo na nafsi hasa kutafuna kitu roho inapenda nimekutana warembo wazuri kimwonekano wa nje ila hawako smart sana mkiwa faradha hasa pale mnapoingia kwenye ligi ya nyama kwa nyama unakuta unaingiza mtarimbo una up down kama 3 unaanza kuhisi harufu mbaya kama upo ferry nyapu inanuka uvundo wa dagaa mpaka mtarimbo unalala, ushauri warembo mue mnaandaa mazingira kabla haujaenda kufanywa matusi...nlisha watoa nduki kama wawili mpaka leo wananichukia nyapu hamuoshi afu mnataka mnyonywe kisimi na mashavu. mnasababishaga mtolewe marinda wenyewe mbele kumeoza mtu anaamua ajaribu Network ya Tigo kama inakamata
sio wote wanajua kuhudumia papuchi..muelekeze mpenz wako tatizo wanadanganyana mtaan kueka vitunguu swaum uko chin ili kuwe kunabana ndomana wanaharibika...nipe namba yake nimuokoe mdada mwenzangu
 
sjui nina mkosi gani sjawahi kutana na ya hivyo natamani nikutane nazo nijue harufu mbaya zikoje naskiaga tu kweny ushuhuda wa watu

sjui nina bahati gani mbaya kila siku Mimi kweli n'gombe wa maskni hazai
 
Back
Top Bottom