Hamad Rashid aivuruga ADC | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hamad Rashid aivuruga ADC

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Oct 18, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,256
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Chama cha ADC kimekumbwa na mgogoro mkubwa baada ya wanachama na baadhi ya viongozi wake kuandika barua kwa msajili wa vyama vya siasa nchini na kusema hawamtambui Hamad Rashid kama mlezi wa chama hicho.Barua hiyo kwenda kwa msajili imeelezea ukiukwaji mkubwa wa kanuni uliofanyika.
    Baadhi ya viongozi wa ADC walimtangaza Hamad Rashid kama mlezi wa chama hicho katika mkutano mkuu wa chama hicho uliofanyika hivi karibuni.
    Chama cha ADC kinatumia bendera inayofanana karibu kwa kila kitu na chama kikuu cha upinzani nchini-CDM chenye idadi kubwa ya wafuasi na inadaiwa chama hicho kilichagua bendera hiyo ili kuwachanganya wananchi na kupata uungwaji mkono kama ule wanaopata wenzao wa CDM

    Source:Tanzania Daima
     
  2. Manyi

    Manyi JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 3,256
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Duhh, makubwa!
     
  3. a

    assuredly4 JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 1,214
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hao walipata baraka zote za CCM ndio maana hata usajili wake ulifanyika haraka haraka na wakapokea usajili kwa mbwembwe nyingi bila hata uhakiki makini wa idadi ya wanachama. Si tunajua nn kilitokea kwa CCJ

    acha wavune walichopanda wao walidhani wanaikomoa CDM wakasahau kuwa wanajikomoa na kujiua kisiasa

    usishangae jogoo kuwika mjini hiyo ndiyo jadi yake
     
  4. Z

    Zimamoto JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 464
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Nazidi kusisitiza habari katika TANZANIA DAIMA' na 'UHURU' zinaegemea upande fulani, ndio maana sizipendi wala kuziamini sana.
     
  5. f

    furahi JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 947
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Wonders never end...........
     
  6. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hicho chama nilijua tu hakitakuwa na maisha marefu, kimeundwa kwa zengwe! katibu mwenyewe ni kilaza huyo LIMBU
     
  7. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wamfukuze tu ili ahamie kwa ndugu na ndoa imara ccm.
     
  8. paty

    paty JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,212
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    ADC kumeanza kukucha ha ha ha ha ha
     
  9. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 532
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Nilisema hapa. Kwa nini kuanzisha chama wakati tayari Chadema inafanya vizuri? Tuendelee kupiga magoti, Mungu atasambaratisha hawa maadui wa nchi yetu kwa vile alivyomshindia Gideoni. Vita hii si yetu.
     
  10. Spike Lee

    Spike Lee JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 623
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Siasa za Tanzania ni pasua kichwa.
     
  11. i

    iseesa JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 944
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siyo kuhamia CCM Mkuu ile KURUDI nyumbani CCM baada ya kumaliza kazi alizotumwa. Mbona "yeye, pamoja na ndani yake yeye" ni CCM
     
  12. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,642
    Likes Received: 1,668
    Trophy Points: 280
    Hivi Hamadi Rashid bado ni mbunge kwa tikiti ya CUF? Inakuwaje awe mlezi wa chama kingine tena?
     
  13. S

    SHEMGUNGA JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 637
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Adc wamefulia walitegemea watapata sasa wamefulia
     
  14. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    CHADEMA bana!
     
  15. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    CHADEMA kina wenyewe hao wakina 'GIDEONI'! Wengine wanahitaji chama vilevile!
     
  16. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #16
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 942
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Geza ulole!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  17. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #17
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,162
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Siku zote UKIPANDA UPEPO, BASI UJUE KUWA UTAVUNA DHOLBA.

    Pole sana Ba Hamad
     
  18. M

    Mazindu Msambule JF-Expert Member

    #18
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 4,082
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    Kuna wakati Kingunge Ngombale Mwiru aliwahi kusema hivi, "WAhindi walijiuliza kwanini Wazungu wamendelea/wameendelea? wakapa jibu kua ni kwasababu ya elimu, nao wakajielimisha na sasa wasumbua dunia, Wachina nao wakajiuliza swali hilo hilo, jibu walilolipata linafanana na la wahindi, wakajieleimisha na sasa wanasumbua Dunia, sisi Wafrica tulijiuliza kwanini Wazungu wamenedelea, kabla hatujapata jibu, tukaona tujifunze lugha yao, na sasa tunaendelea kutumia vitu vya" hapo kwenye Bold, hivi CDM inapendwa na watu kwasababu ya bendera yake au sera zake? Hamad Rashi analo jibu!
     
Loading...