Halotel mnaboa sana kwa sms zenu kutoka 15678

Halotel mnaboa sana kwa sms zenu kutoka 15678

hata mimi

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2017
Posts
1,356
Reaction score
1,448
Mke wangu amesajili laini ya halotel hizo wanazoita mpya (ilikuwa ni mwezi wa 3 kama sikosei). Laini hiyo ina PIN ya 0000 wakati wa kuwasha ambapo namba hiyo haibadilishiki (udhaifu mwingine huo ambao ni kero pia japo muda huu sijakusudia kuiongelea yenyewe)

Sasa hiyo laini imekuwa ikipokea sms za kunadiwa mavitu ya ajabu ajabu (wanaita ofa mbalimbali) ambapo kwa siku (ndani ya saa 24) zinafikia sms tano kwa wastani

Swala hilo mke wangu alinifikishia nikasema nimsaidie kwa kupiga huduma kwa wateja namba 100. Nilipopiga simu ile kupokelewa ilikuwa ng'anga na machekecho na hata ilipopokelewa niliambiwa tu "ngoja tulishughulikie tatizo lako"

Ilichukua siku kadhaa sms zinaingia kama kawa haoni mabadiliko ndipo nikapiga tena wakasema kuna huduma amejiunga nilivyomtolea hoja conc. akasema basi hiyo hajajiunga kitu chochote ila wataiondoa nisijali

Zikakata siku kadhaa tena ni vilevile nilipopiga huduma kwa wateja asante kwa kusubiri asante kwa kusubiri halafu kimyaa mpaka simu inakata mara kama ya tatu hivi likapokea likaka sijui libaba aisee nilijuta kupoteza muda wangu. (Hii ya mwanaume kukutana na kero akipokea kidume mwenzake huduma kwa wateja ni shida nyingine japo nayo pia sijaikusudia kuieleza hapa)

Lijamaa lilipokea halafu kauzu kinoma eti limenambia "nakusikiliza" basi nikaelezea tangu nilivyowasiliana nao mwanzo mpaka! Likauliza kama kuna makato yoyote nikanijibu hakuna eti sasa hukatwi unasumbukia nini nikalijibu sasa meseji zimezidi nataka muondoe likawa limenyamaza nilipoitika 'hallo' likanijibu kiukali "kata simu ili tuweze kushughulikia tatizo lako" nikakomaa kutaka kujua ni muda gani wangeshulikia maana siyo mara ya kwanza kuambiwa maneno hayo likaendeleza ukali na ukauzu wake eti "wewe si umeshalifikisha tatizo na nimekujibu litashughulikiwa tena...!?

Dah yaani nilikasirika nilipofikiria muda nilioutumia kungoja wapokee simu na mssaada wenyewe (huduma mbovu) nilopatiwa basi nikatamani nimtusi jamaa ila nikajizuia kisha kwa hasira nikadang'uza tu kisha nikakata simu -(kudang'uza sijui kiswahili kingine wanaitaje)

Hasira zote nikasema namalizia kwenye laini na mmiliki wake nikamwambia aivunje atupe huko (tena nilianza kumwambia hivyo tangu nilipopiga simu mara ya kwanza na hakuna msaada) naye kaing'ang'ania kweli hiyo laini basi nikamwambia "usiniombe msaada wowote kuhusu lilaini lako la halotel wala mimi silisevu linamba lako humu"

Mke naye anavyoniaminiaga kwenye maswala ya simu lakini katika hili tayari halotel mmesababisha nishuke hadhi kwa mke wangu dah!!! Ishala itala!



Sent from my SM-G532F using JamiiForums mobile app
 
Si bora wewe,mimi sim card yangu ya halotel kukiwa na dakika inapigia watu simu yenyewe, mwanzo nilibisha jamaa yangu alipodai amekuta missed call yangu lakini kuna siku nimekaa nae simu yake ikaita na kuonesha mimi ndio napiga,nilipoangalia simu yangu wala haipigi
Sasa kuna Tigo,wao hunitumia kila siku sms zaidi ya 15 kuanzia saa kumi na mbili asubuhi mpaka 6 usiku, na wakati mwingine wananipigia simu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mke wangu amesajili laini ya halotel hizo wanazoita mpya (ilikuwa ni mwezi wa 3 kama sikosei). Laini hiyo ina PIN ya 0000 wakati wa kuwasha ambapo namba hiyo haibadilishiki (udhaifu mwingine huo ambao ni kero pia japo muda huu sijakusudia kuiongelea yenyewe)

Sasa hiyo laini imekuwa ikipokea sms za kunadiwa mavitu ya ajabu ajabu (wanaita ofa mbalimbali) ambapo kwa siku (ndani ya saa 24) zinafikia sms tano kwa wastani

Swala hilo mke wangu alinifikishia nikasema nimsaidie kwa kupiga huduma kwa wateja namba 100. Nilipopiga simu ile kupokelewa ilikuwa ng'anga na machekecho na hata ilipopokelewa niliambiwa tu "ngoja tulishughulikie tatizo lako"

Ilichukua siku kadhaa sms zinaingia kama kawa haoni mabadiliko ndipo nikapiga tena wakasema kuna huduma amejiunga nilivyomtolea hoja conc. akasema basi hiyo hajajiunga kitu chochote ila wataiondoa nisijali

Zikakata siku kadhaa tena ni vilevile nilipopiga huduma kwa wateja asante kwa kusubiri asante kwa kusubiri halafu kimyaa mpaka simu inakata mara kama ya tatu hivi likapokea likaka sijui libaba aisee nilijuta kupoteza muda wangu. (Hii ya mwanaume kukutana na kero akipokea kidume mwenzake huduma kwa wateja ni shida nyingine japo nayo pia sijaikusudia kuieleza hapa)

Lijamaa lilipokea halafu kauzu kinoma eti limenambia "nakusikiliza" basi nikaelezea tangu nilivyowasiliana nao mwanzo mpaka! Likauliza kama kuna makato yoyote nikanijibu hakuna eti sasa hukatwi unasumbukia nini nikalijibu sasa meseji zimezidi nataka muondoe likawa limenyamaza nilipoitika 'hallo' likanijibu kiukali "kata simu ili tuweze kushughulikia tatizo lako" nikakomaa kutaka kujua ni muda gani wangeshulikia maana siyo mara ya kwanza kuambiwa maneno hayo likaendeleza ukali na ukauzu wake eti "wewe si umeshalifikisha tatizo na nimekujibu litashughulikiwa tena...!?

Dah yaani nilikasirika nilipofikiria muda nilioutumia kungoja wapokee simu na mssaada wenyewe (huduma mbovu) nilopatiwa basi nikatamani nimtusi jamaa ila nikajizuia kisha kwa hasira nikadang'uza tu kisha nikakata simu -(kudang'uza sijui kiswahili kingine wanaitaje)

Hasira zote nikasema namalizia kwenye laini na mmiliki wake nikamwambia aivunje atupe huko (tena nilianza kumwambia hivyo tangu nilipopiga simu mara ya kwanza na hakuna msaada) naye kaing'ang'ania kweli hiyo laini basi nikamwambia "usiniombe msaada wowote kuhusu lilaini lako la halotel wala mimi silisevu linamba lako humu"

Mke naye anavyoniaminiaga kwenye maswala ya simu lakini katika hili tayari halotel mmesababisha nishuke hadhi kwa mke wangu dah!!! Ishala itala!



Sent from my SM-G532F using JamiiForums mobile app
Block hiyo namba, mchezo umeisha
 
Block hiyo namba, mchezo umeisha
Block and report spam. Unahangaika kupiga ili iweje? Simpo tu. Kina vimeseji vya JIMIXIE vilizidi. Nokaviblock mchezo ukaishia hapo
 
Si bora wewe,mimi sim card yangu ya halotel kukiwa na dakika inapigia watu simu yenyewe, mwanzo nilibisha jamaa yangu alipodai amekuta missed call yangu lakini kuna siku nimekaa nae simu yake ikaita na kuonesha mimi ndio napiga,nilipoangalia simu yangu wala haipigi
Sasa kuna Tigo,wao hunitumia kila siku sms zaidi ya 15 kuanzia saa kumi na mbili asubuhi mpaka 6 usiku, na wakati mwingine wananipigia simu

Sent using Jamii Forums mobile app
Hahahaha

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Halafu hivi ukisharenew line,mfano nikirenew line ya HALOTEL wanaifungua baada ya muda Gani ? YAANI inaanza kufanya kazi baada ya muda Gani ?
 
Back
Top Bottom