Hali imebana sana wanasayansi, njooni na dawa ya kuzuia kula kwa miaka 5, unakuwa unapiga Maji tu


mbere

mbere

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2015
Messages
6,690
Likes
5,536
Points
280
mbere

mbere

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2015
6,690 5,536 280
1. Mimi. 5000

2. Wife. 5000

3. Nyumbani 5000
Kwa mwezi 1. 450,000
Kwa mwaka1. 54000,000
Kwa miaka 5. 270,000,000

Bado maouting ambayo nayo yanatafunaga hela ile mbaya.

Magufuli kabana sana wana sayansi ingieni kazini
 
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined
Sep 25, 2015
Messages
5,329
Likes
6,775
Points
280
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined Sep 25, 2015
5,329 6,775 280
 

Forum statistics

Threads 1,237,736
Members 475,675
Posts 29,298,981