Hakuna Mtandao mbovu kama VODACOM

Hakuna Mtandao mbovu kama VODACOM

cleokippo

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2014
Posts
2,149
Reaction score
1,852
habar za saa hz wana jamvi, bila shaka wengi humu jukwaan tunatumia mitandao mbali mbali ya cm, binafs nimelazimika kuweka huu uzi ili niweze ku share na wenzangu wenye tatizo kama langu , mimi nipo morogoro mjin kabisa ni mtumiaji mgen wa huu mtandao wa vodacom, cha kusikitisha tangu nilipoanza kutumia kwakwel haujanifurahisha hata kidogo yaan huduma zao wanavyotoa kama vile wanatupa bure bila kujal kama sisi tunatumia pesa , unakuta unajiunga bando ili uweze kuperuz cha ajabu page moja kufungua inachukua lisaa yaan ina load mpaka bando linaisha, nimwkuwa nikiwa in box mara kwa mara lakin hakuna msaada wowote wa kiufundi niliopatiwa zaid ya kuniambia niwatumie tu no yangu sasa no ndio solution? mwenye tatizo kama langu ebu ajaribu kili adress na yeye may be tukiwa wengi wanaweza wakajirekebisha ila hii style wanayotufanyia ni utapel

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Vodacom ndio mtandao nambari Moja kwa internet tanzania hii na hakuna mwingine tatizo lao ni gharama tu.
Kukosa internet au kuwa na internet mbovu inategemea na mambo mengi.

1. Eneo ulilopo labda ni baya au kuna watumiaji wengi wa mtandao huo kwa wakati mmoja ivyo kufanya Jam mfano unapokua dar es salaam barabara ya bagamoyo pale Morocco uwe mtumiaji wa mtandao kama wa tigo au voda kunakua na Access kidogo kwasababu ni Kama centre ya mji hivyo watumiaji ni wengi ila ifikapo usiku mtandao unakaa stable na speed ya juu kwakua watumiaji wanakua wamepungua sana.

2. Una application nyingi katika simu yako ambazo hauzifanyii updates hivyo kuwa na uzito wa kufanya kazi mfano unaingia Fb unataka angalia picha azifunguki unaweza kuta hauja updates Apk yako kwa wakati.

3. Internet setting yako haiko sawa katika simu yako kwa maana ya zile Proxy/ Network na Internet hivyo haupati internet kikamilifu

4. Simu yako ina virus wengi ikiwa una download vitu kutoka katika unsecured source uko google unapo ona kitu una downloads tu kwa kukubali inapokuja notifivmcation ya download from untrusted source.

5. Junk and Catches katika simu yako upande wa File manager kama unatumia Android kila Apk inafile linaitwa Junk and Catches izi uwa inabidi zifutwe mara kwa mara kwakua zinatengeneza mrundikano ivyo kumaliza space ya simu yako kufanya internet isifanye kazi vizuri mfano kama uko na whatsapp ukienda upande wa file Manager ukifungua utaliona ilo faile inabidi u clear.

6.Tatizo la kampuni yenyewe labda kuna itirafu ya kimtandao katika eneo ulilopo linaweza kua ni network au Mnara hivyo kama watakua watumiaji wengi wanalalamika mtandao uwa unachukua maelezo kwa wateja wanao wapigia simu na kuyawasilisha mahala husika wana na kushughulikia ipasavyo baada ya kujiridhisha mfano haujawai skia wilaya fulani simu azitoki kwenda kwa watu wa wilaya nyingine? Haya ndo matatizo ya kimtandao hivyo kampuni inapopokea simu nyingi zenye malalamiko haya hushughulikia.

KITU CHA KUFANYA
1.Piga simu huduma kwa wateja upate msaada badala ya kulalamika sana

2. Install antvirus katika simu yako kwa lengo la kupambana na virus na ku clear Files bugs.

3.updates Apk zako kila mara unapopata Notification.

4.jitahidi uwe unafuta Catches and junk katika simu yako mara kwa mara kila unapotumia.

5. Wacha kudownload kila ukionacho katika mtandao iwe nyimbo/picha au mafile ambayo haujui sources zake hapa uwa inakuja notification ya download from Unknown source wewe unakimbikia Setting kufungua unabonyeza kukubali.

6. Kila simu ina space au Capacity yake mfano kama simu memory capacity ni Gb 16 unakuta umetumia umeacha may be space ya Mb 50 au 100 hii aitakiwi inabidi uache space ya kutosha katika simu ili ifanye kazi vizuri atleast 1Gb as free space

NB. mkuu nina experience ya Call Centre na kama ukiongea na mtoa huduma asipo uliza maswali kama ayo au kupita maeneo ayo jua uyo ni mgeni ana muda mchache kwenye kazi yake au hajui kazi yake ,


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Tanzania nzima hakuna kama Vodacom hasa upande wa speed ya Internet. Weekness yao ni gharama za mabando tu baas.

Cheki settings za internet mkuu. Au isijekuwa eneo ulilopo hawajaweka mnara wa Data au uko mbali na mnara wao.
 
Kulikoni na huu mtandao?

Mbona malalamiko yamekuwa mengi sana!
 
Vodacom ndio mtandao nambari Moja kwa internet tanzania hii na hakuna mwingine tatizo lao ni gharama tu.
Kukosa internet au kuwa na internet mbovu inategemea na mambo mengi.

1. Eneo ulilopo labda ni baya au kuna watumiaji wengi wa mtandao huo kwa wakati mmoja ivyo kufanya Jam mfano unapokua dar es salaam barabara ya bagamoyo pale Morocco uwe mtumiaji wa mtandao kama wa tigo au voda kunakua na Access kidogo kwasababu ni Kama centre ya mji hivyo watumiaji ni wengi ila ifikapo usiku mtandao unakaa stable na speed ya juu kwakua watumiaji wanakua wamepungua sana.

2. Una application nyingi katika simu yako ambazo hauzifanyii updates hivyo kuwa na uzito wa kufanya kazi mfano unaingia Fb unataka angalia picha azifunguki unaweza kuta hauja updates Apk yako kwa wakati.

3. Internet setting yako haiko sawa katika simu yako kwa maana ya zile Proxy/ Network na Internet hivyo haupati internet kikamilifu

4. Simu yako ina virus wengi ikiwa una download vitu kutoka katika unsecured source uko google unapo ona kitu una downloads tu kwa kukubali inapokuja notifivmcation ya download from untrusted source.

5. Junk and Catches katika simu yako upande wa File manager kama unatumia Android kila Apk inafile linaitwa Junk and Catches izi uwa inabidi zifutwe mara kwa mara kwakua zinatengeneza mrundikano ivyo kumaliza space ya simu yako kufanya internet isifanye kazi vizuri mfano kama uko na whatsapp ukienda upande wa file Manager ukifungua utaliona ilo faile inabidi u clear.

6.Tatizo la kampuni yenyewe labda kuna itirafu ya kimtandao katika eneo ulilopo linaweza kua ni network au Mnara hivyo kama watakua watumiaji wengi wanalalamika mtandao uwa unachukua maelezo kwa wateja wanao wapigia simu na kuyawasilisha mahala husika wana na kushughulikia ipasavyo baada ya kujiridhisha mfano haujawai skia wilaya fulani simu azitoki kwenda kwa watu wa wilaya nyingine? Haya ndo matatizo ya kimtandao hivyo kampuni inapopokea simu nyingi zenye malalamiko haya hushughulikia.

KITU CHA KUFANYA
1.Piga simu huduma kwa wateja upate msaada badala ya kulalamika sana

2. Install antvirus katika simu yako kwa lengo la kupambana na virus na ku clear Files bugs.

3.updates Apk zako kila mara unapopata Notification.

4.jitahidi uwe unafuta Catches and junk katika simu yako mara kwa mara kila unapotumia.

5. Wacha kudownload kila ukionacho katika mtandao iwe nyimbo/picha au mafile ambayo haujui sources zake hapa uwa inakuja notification ya download from Unknown source wewe unakimbikia Setting kufungua unabonyeza kukubali.

6. Kila simu ina space au Capacity yake mfano kama simu memory capacity ni Gb 16 unakuta umetumia umeacha may be space ya Mb 50 au 100 hii aitakiwi inabidi uache space ya kutosha katika simu ili ifanye kazi vizuri atleast 1Gb as free space

NB. mkuu nina experience ya Call Centre na kama ukiongea na mtoa huduma asipo uliza maswali kama ayo au kupita maeneo ayo jua uyo ni mgeni ana muda mchache kwenye kazi yake au hajui kazi yake ,


Sent from my iPhone using JamiiForums
Well said, VodaCom wapo vizuri lakini ishu ni gharama.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nipo Vidacom since 2006.....0754......Voda Baba Lao
 
Pole sana... Kwa Dar - Issue ya Speed Vodacom wapo vizuri...

Tatizo customer care wengi wa mitandao hawajui wanachofanya zaidi ya kupokea simu tuu...

Kingine kuna aina za simu, kushika network na internet ikawa ina speed ni issue... 😀



Cc: mahondaw
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom