Hakuna kinachokela na kama TBC!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hakuna kinachokela na kama TBC!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaKiiza, Dec 12, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,792
    Likes Received: 1,185
    Trophy Points: 280
    Najaribu kuangalia TBC kwa jicho la tatu naona TBC nikama chombo kisichokuwa na vision wala mision bali nikurusha vipindi visivyokuwa natija kwa watanzania!
    Naudhika nakipindi cha Benki Kuu na magavana wake!!Panapo nikwaza ni huyu Beno kuongea as if tuna uchumi mzuri!!na wananichefua wanapo mtaja balali!naukizingatia wapo wanaposema yupo!huku serikali ikisema kafa je hakija kuonekana hivi vipindi watavifanyeje wakati watu wanavirekodi??
     
  2. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    TBC is going down like bwana wake CCM
     
  3. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,261
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Lowassa broadcasting corp.
     
  4. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,460
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Tatizo ni uongozi. Tido alijaribu kuweka mwelekeo pale wakampiga mweleka.
     
  5. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #5
    Dec 12, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 26,276
    Likes Received: 4,716
    Trophy Points: 280
    Hivi bado TBC ipogo eh!! sijaangaliaga siku nyingi mwaka sasa.
     
  6. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #6
    Dec 12, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,985
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Halafu eti wanasema television ya taifa! Mi cjui hata hawa mafisadi wanatutaka nini.
     
  7. Stevemike

    Stevemike Senior Member

    #7
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kinachonikera kingine TBC 1 ni habari za biashara pale ambapo maneno ya mtangazaji yanapishana na mdomo wake. Teknolojia ndio iko chini au umakini ndio haupo?
     
  8. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #8
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Tbc wizi mvpu.chek star tv siku hizi wanamada nying zinazopendeza na kuelezea mambo kwa kina.
     
  9. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #9
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 4,514
    Likes Received: 4,110
    Trophy Points: 280
    waposahihi mkuu 100% hii ni television ya taifa la mafixadi wa magamba
     
  10. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #10
    Dec 13, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,792
    Likes Received: 1,185
    Trophy Points: 280
    Sound tech ni mweupe pe!!

    Hapo umenena!!
     
Loading...