Hakika chumba cha jirani ni shida

hhahaha morogoro -8-8 iyo nimepanga hapo kitambo iyo, watu wanagegedana kwa sauti kutiana genye tu.

siku nikamwambie yule dada kama kulia sekta iyo yuko njema nami nikaomba mtanange nae akakubali.

nilisimamia kucha siku ile, yule mtoto anajua kulia aseeh.braza omba na ww mwende sawa mambo gani ya kuumizana kila siku
 
[emoji1] [emoji1] [emoji1]

Pole sana mkuu, naona jirani anakutesa kisaikolojia.
 

Hakika kun jirani tuliwah ishi nae manzi alikua analia sana nyumb nzima tunasikia sema inategemea na vilio vilio vingine mwana anafany michez mibaya
 
Inaezekana ndo hurka ya mwanamke kupiga kelele na mtu wa hivyo hua haezi labda mumewe achukue hatua za ziada kumbadilisha, kijijini kwa mume wangu kuna mdada anatabia hio kijiji kizima kinajua akianza gegedo tuu utajua
Ukianza mgegedo kijiji kizima kinajua mmmh hii kali aisee,[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] kweli usipoyaona ya firauni utayasikia ya mgegedo kijijini hahahha
 


Ile inaitwa danganya toto au geresha ili nyie msio na warembo mkachafue choo kwa kujichua ili wawacheke. Usikute jama ndiye anayeshikishwa ukuta na demu maana mademu wa Dar wengi wao siku hizi wanawashikisha adabu vijana wa kileo wa Dar (usawa kwa wote au mabwabwa).
 
Hapa Sinza madukani sebule yangu inakaribiana na ukuta wa watoto wa school of Law, wanagegedana hadi aibu. One day staffs wenzangu wamekuja kuniona wife kujifungua, uku upande wa pili mtu anasupply myoto sisi sitting room ni full kuchekea tumboni Mara pah watoto wakavunja chaga wote tukatokwa na kicheko. Good enough walikua ni vichaa wangu tu ofisini
 
Ungepanda darini ES kupiga chabo kwa karibu kwa raha zako, ila sasa hiyo papuchi yako ingekutesa sana kwani nayo ingekuwa chepe chepe.

Kuna lodge moja nlilala one day duh mwanamke alilizwa usiku kucha, yani namie nlikesha nasikiliza basi tu nlikosa pa kuchungulia.... Ningefaidi sana siku hiyo
 
Ungepanda darini ES kupiga chabo kwa karibu kwa raha zako, ila sasa hiyo papuchi yako ingekutesa sana kwani nayo ingekuwa chepe chepe.
Nlikua na shemela wako, sema nae haniangushagi kwenye mambo hayo, interest zetu zinafanana... Tulisitisha yetu kwa muda tukaanza kusikilizia lol
 
Reactions: BAK
Lol! Mkaahirisha mgegedo wenu kusikiliza kwanza wa chumba jirani πŸ˜›πŸ˜›πŸ˜›

Nlikua na shemela wako, sema nae haniangushagi kwenye mambo hayo, interest zetu zinafanana... Tulisitisha yetu kwa muda tukaanza kusikilizia lol
 
Limepungua makali ndio maana hupigi kelele au!!
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…