Haki za Wanyama na akili ya hii njemba vp?

Haki za Wanyama na akili ya hii njemba vp?

Easymutant

R I P
Joined
Jun 3, 2010
Posts
2,564
Reaction score
1,135
22154_455338990573_616375573_11040863_7839750_n.jpg

Hii njemba vipi kwani?
 
duh! hii njemba ilikuwa ina ukame? ukeke wa design hii tunauita KIPURURU yaani unaweza fanya hata mgomba

Pukudu @Ilkiding'a, Arusha
 
Tooba...!!!!:A S 13:.... Eeee Mungu na uwalaani mahayawani kama hawa..:A S-omg:...
.....................Na washindwe kwa jina la Bwana aliye mbinguni..:A S-frusty:...!!!
 
Hii njemba ikachekiwe akili yake,haiko sawa kabisa,,,,DU!!
 
hata mbuzi jamani ndio avue nguo zote!! aisee haya ni mapenzi ya kweli, tena inaonekana anafanyia barabarani kabisa.
 
Back
Top Bottom