Haki ya matangazo kwa timu zinazoshiriki ligi ya vodacom | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haki ya matangazo kwa timu zinazoshiriki ligi ya vodacom

Discussion in 'Sports' started by elimsu, Mar 2, 2011.

  1. e

    elimsu Member

    #1
    Mar 2, 2011
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanamichezo wenzangu naombatujiulize sh. millioni sita zinazolipwa kwa vilabu ligi kuu ya vodacom ni sawa?na vipi kuhusu mgao wa simba na yanga ambao wana washabiki lukuki, je mgao wao ni halali kuwa sawa na timu zingine?
     
Loading...