haja ya kijani | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

haja ya kijani

Discussion in 'JF Doctor' started by Billie, Sep 28, 2011.

  1. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 4,267
    Likes Received: 1,158
    Trophy Points: 280
    Je mtoto mchanga kujisaidia haja ya kijani ni ugonjwa au nini?Kama ni ugonjwa unasababishwa na nini?
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    alikula mboga nyingi za majani
     
  3. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,597
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Kwa kawaida haja huwa inakuwa ya manjano au kijani hivi au udongo udongo...hii inatokana na rangi ya nyongo ambayo mara ningi ndio hutoa hiyo rangi. Ni mtoto mchanga, sitegemei kuwa amekula mboga za majani (au amekula, natagenmea atakuwa anayonya maziwa ya mama tu). Ila rangi ya kijani ni rangi ya kawaida ya choo, na si hali ya kutisha.
     
Loading...