Haisimami hadi apigwe stata


Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,746
Likes
1,953
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,746 1,953 280
Ndugu zangu nimepata sms ya muumini wangu imenishtua sana na mimi nimeileta kwenu mnisaidie kutoa ushauri...
sms yenyewe ilo hivi..


Habari Mchungaji,Naomba unisaidie,nina Mume wangu ambaye tuko wote huu sasa ni mwaka 4,Ila kama six monthy sasa ananipa wakati mgumu sana,pale tunapofikia kwenye swala la maandalizi na hadi kungonoka,anataka nimfanyie vitu vya ajabu,likes nimnyonye uume au kumtumbukiza vidole matakoni,sasa sielewi je katika miezi yetu ya mwanzo mwenzangu alikuwa anafanya hivi vitu na mpenzi wake wa zamani?au ana chembechembe za ushoga? au ndiyo hali halisi iliyopo sasa kwamba Oral sex lazima nimfanyie hivyo?maana mwenzangu ananisukumiza kweli na kwa jinsi akiwa ananisumiza anaenjoy vibaya mnoooo... nisaidieni.Nifanyeje nampenda pia sana.pls naomba ushauri

Nisaidieni kushauri
 
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,325
Likes
51
Points
0
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined Dec 11, 2010
3,325 51 0
Ungemkumbusha ile nyimbo ya Solo thang aka ulamaa aliye komaa. Inaitwa "mtoto huyu vipi"
 
B

Bayyo

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,278
Likes
1,269
Points
280
B

Bayyo

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,278 1,269 280
Teh teh, imenibidi nicheke badala ya kutoa ushauri. Yani ji2 linapigwa 0714 finga ndo dushelele lcmame! Huyo mwamke kweli kazi anayo, mpe 2 pole zangu. Ngoja 2sbr wataalam wa ushauri nasaha waje wamwage mav2z!
 
chelsea fc

chelsea fc

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2011
Messages
834
Likes
40
Points
45
Age
43
chelsea fc

chelsea fc

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2011
834 40 45
poleni,ila hayo mambo yapo ukiona hivyo ujue ule wakati umekaribia sana!:nimekataa
 
Grand Master Dulla

Grand Master Dulla

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2012
Messages
383
Likes
23
Points
35
Grand Master Dulla

Grand Master Dulla

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2012
383 23 35
Hii ipo ila kwa waarabu na wapakistani sana sana hapigi bao mbaka umwingize dole niliwahi kuhadithiwa na dada mmoja aliye-experience.
 
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
17,102
Likes
7,420
Points
280
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
17,102 7,420 280
muulize kama alishalijadili hili na mme wake kabla ya kukutumia sms!!!
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
Yeah raha ya dafu shuruti lichokonolewe
 
Columbus

Columbus

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
2,009
Likes
29
Points
135
Columbus

Columbus

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
2,009 29 135
Hana lolote huyo hiyo tabia aliianza kwa mahawara zake kabla yako na sasa amezoea. Ushauri ukipenda boga sharti upende na ua lake.
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,207
Likes
9,796
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,207 9,796 280
je katika hiyo miaka 4 hajawahi kufungwa?. mia
 
Mjuni Lwambo

Mjuni Lwambo

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2012
Messages
6,111
Likes
1,521
Points
280
Mjuni Lwambo

Mjuni Lwambo

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2012
6,111 1,521 280
...,wanaume wa namna hii wanaitwa Wanajeshi, akipigwa naye ndiyo anapiga. Already tayari!
Kwi, kwi, kwi , kwi, teh teh , teeeee h
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,625
Likes
1,150
Points
280
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,625 1,150 280
apigwe starter hahahaha nimecheka sana. avumilie ndio kashaolewa
 
ABEDNEGO CHARLES

ABEDNEGO CHARLES

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2012
Messages
566
Likes
21
Points
35
ABEDNEGO CHARLES

ABEDNEGO CHARLES

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2012
566 21 35
A google sexual deviations atapata majibu
 
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,237
Likes
85
Points
135
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,237 85 135
Anataka anyonywe, je na yeye ananyonya? maana kuna wanaume wanataka kunyonywa halafu wao kunyonya hawataki. Mwambie aendelee tu kumtumbukiza vidole matakoni kwani ndivyo anavyopenda yeye. Akishindwa huyo mama/dada atafute mchumba mwingine maana huyo anaelekea kuwa ms--enge.
 
Kuku wa Kabanga

Kuku wa Kabanga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2009
Messages
812
Likes
264
Points
80
Kuku wa Kabanga

Kuku wa Kabanga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2009
812 264 80
Wenzake washamharibu huyo,si rizki huyo aamue moja tu amvumilie au abwage manyanga.

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
15,970
Likes
22,438
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
15,970 22,438 280
Kidume kishafanyiwa udume hicho....
 
S

SURUMA

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
2,909
Likes
138
Points
160
S

SURUMA

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
2,909 138 160
Ndugu zangu nimepata sms ya muumini wangu imenishtua sana na mimi nimeileta kwenu mnisaidie kutoa ushauri...
sms yenyewe ilo hivi..



Nisaidieni kushauri
Huyo mme bwabwa! Sema alikunja tuu makucha. Sio muda mrefu atamshauri mwenzake wajaribishe Karumekenge sandwich-mme analiwa na njemba naye anamla mke wake maana hayo ya kusokomezewa kiganja\ngumi hayakati kiu yake!

Jamani hizi nyumba zinaficha mengi!
 

Forum statistics

Threads 1,235,544
Members 474,641
Posts 29,226,153