Haisimami hadi apigwe stata

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
18,252
Points
2,000

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
18,252 2,000
Ndugu zangu nimepata sms ya muumini wangu imenishtua sana na mimi nimeileta kwenu mnisaidie kutoa ushauri...
sms yenyewe ilo hivi..


Habari Mchungaji,Naomba unisaidie,nina Mume wangu ambaye tuko wote huu sasa ni mwaka 4,Ila kama six monthy sasa ananipa wakati mgumu sana,pale tunapofikia kwenye swala la maandalizi na hadi kungonoka,anataka nimfanyie vitu vya ajabu,likes nimnyonye uume au kumtumbukiza vidole matakoni,sasa sielewi je katika miezi yetu ya mwanzo mwenzangu alikuwa anafanya hivi vitu na mpenzi wake wa zamani?au ana chembechembe za ushoga? au ndiyo hali halisi iliyopo sasa kwamba Oral sex lazima nimfanyie hivyo?maana mwenzangu ananisukumiza kweli na kwa jinsi akiwa ananisumiza anaenjoy vibaya mnoooo... nisaidieni.Nifanyeje nampenda pia sana.pls naomba ushauri

Nisaidieni kushauri
 

Bayyo

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,312
Points
2,000

Bayyo

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,312 2,000
Teh teh, imenibidi nicheke badala ya kutoa ushauri. Yani ji2 linapigwa 0714 finga ndo dushelele lcmame! Huyo mwamke kweli kazi anayo, mpe 2 pole zangu. Ngoja 2sbr wataalam wa ushauri nasaha waje wamwage mav2z!
 

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,232
Points
1,195

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,232 1,195
Anataka anyonywe, je na yeye ananyonya? maana kuna wanaume wanataka kunyonywa halafu wao kunyonya hawataki. Mwambie aendelee tu kumtumbukiza vidole matakoni kwani ndivyo anavyopenda yeye. Akishindwa huyo mama/dada atafute mchumba mwingine maana huyo anaelekea kuwa ms--enge.
 

SURUMA

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
2,905
Points
1,250

SURUMA

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
2,905 1,250
Ndugu zangu nimepata sms ya muumini wangu imenishtua sana na mimi nimeileta kwenu mnisaidie kutoa ushauri...
sms yenyewe ilo hivi..



Nisaidieni kushauri
Huyo mme bwabwa! Sema alikunja tuu makucha. Sio muda mrefu atamshauri mwenzake wajaribishe Karumekenge sandwich-mme analiwa na njemba naye anamla mke wake maana hayo ya kusokomezewa kiganja\ngumi hayakati kiu yake!

Jamani hizi nyumba zinaficha mengi!
 

Forum statistics

Threads 1,392,974
Members 528,761
Posts 34,123,892
Top