Psalm_23
JF-Expert Member
- Aug 18, 2026
- 1,233
- 2,172
Hapana mkuu... am a little boy Nichukulie hivyo hivyo....Nashangaa umeanza kuharibika kitabia kabisa what's going on?
Hapana mkuu... am a little boy Nichukulie hivyo hivyo....Nashangaa umeanza kuharibika kitabia kabisa what's going on?
Njitoa ufahamu kivipi? Fafanua.Acha kujitoa ufahamu
Writting error mkuu, nimeicorrect hapo juuRealy!!
Unanitaka nikuchukue?
Nimekuambia fafanua hutaki, naona unachotaka ni kuingiziwa paipu kwenye hilo jicho la tatu ili munkari ikate.Acha zako watakufirimba kwa vidole acha kuita wanawake ma brother
Kweli tangu baba yako wa kambo akuingilie umekuwa ukiwashwa washwa humu.Acha kuleta ujinga kwangu choko wewe. Nenda kasukumiziwe vidole vya kisamvu kwa hao hao ulio watag
Nimesema njoo nikuingilie usilete ngonjera hapa, si ulitaka mwenyewe nikuingile, sasa kwa nini unanikwepa.You piece of shit, usianzishe battle na mimi nikaidhakikisha bure. Keep you stinking ass out the way,
Kumbe huyu mleta uzi ni mpumuliwa kisogoni bhana! Ndo nimejua leo.Afadhali sisi maBro uzi hautuhusu 😁
Kumbe huyu mleta uzi ni mpumuliwa kisogoni bhana! Ndo nimejua leo.
Nimejionea kwa macho yangu kule PM. Ati, anaomba nimpumulie, Mimi nikamkatalia kata kata.Why umesema hivyo mkuu? Mie sikumaanisha hayo