Hai vipi


aleliso

aleliso

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
6
Likes
0
Points
0
aleliso

aleliso

Member
Joined Nov 1, 2010
6 0 0
presha inapanda hapa jamani,

nipeni data za Wilaya ya Hai mkoani Kilimanjaro.:israel:
 
aleliso

aleliso

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
6
Likes
0
Points
0
aleliso

aleliso

Member
Joined Nov 1, 2010
6 0 0
du i want to have that man mjengoni bungeni. greeeeeeeeeeeeeeettttttttttt:smile-big:
 
doup

doup

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2009
Messages
1,668
Likes
849
Points
280
doup

doup

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2009
1,668 849 280
lakini atatia sign vipi, nasikia police wanamtafuta; siku kama ya leo Mbowe alitakiwa asiwe mafichoni; inawazekana wachakachuaji wakatumia nafasi hii.
 

Forum statistics

Threads 1,261,944
Members 485,429
Posts 30,110,144