Hahhahahaaaa

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
170,209
2,000
67e75ddf5fe2207c7d24797417a368c5.jpg
 

KENZY

JF-Expert Member
Dec 27, 2015
17,577
2,000
ha ha ha..:(:(
hilo likifaru ni kilaza ama ndo tuseme ujangili umekisiri ha ha ha. so nice
 

Guasa Amboni

JF-Expert Member
Aug 13, 2015
8,485
2,000
Kuna katuni ya kingo yupo porini na VW mara akaanza kufukuzwa na kifaru basi kapiga sana nane mule porini kifaru anae tu kingo akaona isiwe tabu kazima gari akaanza kukimbia yule kifaru ilibidi asimame na kushangaa.
 

sajumo

JF-Expert Member
Nov 20, 2013
1,788
2,000
Mkuu mshana be serious huu ni udhlilishaji unajua kifaru ni namba mbili katika wale big five sasa akimbie halo kajibwa h
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom