haha.. Haaa.. C dis!


Haroun jotham

Haroun jotham

Member
Joined
Dec 1, 2011
Messages
49
Points
0
Haroun jotham

Haroun jotham

Member
Joined Dec 1, 2011
49 0
kunamschana flan unamfukuzia kwa mda mrefu kwel bila mafanikio.. Na mnakaa nyumba1 ambayo wote mmepanga! Na unampenda kuliko k2 chochote! Bt at end anaelekea kukubal... 1day ulbanwa na aja ndogo.ulvo enda toilet kujisaidia ukakuta bonge la aja kubwa pmbn. so ukaona so ishu bora kusepa hata bla kujisaidia! Ile tm unatoka 2 pale mlngon,, nae ule mschana unaemkubal ndo anaingia *mnapishana mlangon* so wat u can du... Or utafanyaje il ajue ule mzgo so wako
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
110,783
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
110,783 2,000
waungwana wanasema ukiingia chooni na ukakikuta kichafu kiweke sawa kwakuwa atayefuatia hatajua kama kadhia ile cyako
 
ndendi

ndendi

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2012
Messages
628
Points
225
Age
41
ndendi

ndendi

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2012
628 225
nitaanza kulalamika,ha,watu wengine si wastaarabu.
 
Mc Tilly Chizenga

Mc Tilly Chizenga

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2012
Messages
4,266
Points
2,000
Mc Tilly Chizenga

Mc Tilly Chizenga

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2012
4,266 2,000
we endelea tu na ratiba zako akikuuliza si unakataa kuwa kuwa si lako...kwani umelipiga signature yako?
 
Makene

Makene

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,478
Points
1,195
Makene

Makene

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,478 1,195
unarudi ndani, unakunya sehemu ingine pembeni juu, ili ijulikane ni watu wawili tofauti wamefanya hayo.
Maelezo yatafuata baadaye.
 

Forum statistics

Threads 1,295,847
Members 498,410
Posts 31,225,258
Top