Hafla ya Invest in Africa Yafana Washington DC! Hivi kuna cha kufurahia kweli?


M

Mdondoaji

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2009
Messages
5,106
Likes
49
Points
145
M

Mdondoaji

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2009
5,106 49 145
Leo nimeona kituko michuzi nikazijuliza maswali siwezi kuyajibu:-

Mojawapo ya swali ni hili hivi kweli hatuoni aibu mtu binafsi ananunua Boeing mbili wakati serikali yetu inashindwa kununua hata kajitwin otter au fokker friendship?

Sielewi aisee!!!
 
G

Gamba Jipya

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
401
Likes
0
Points
0
Age
37
G

Gamba Jipya

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2011
401 0 0
Mkuu kama huwezi kuelewa vitu vidogo kama hivi ni bora ungekuwa unatuma PM ili ujuzwe kinaga ubaga. Kuliko kuanzisha thread zisizo na kichwa wala miguu.
 
M

Magezi

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2008
Messages
2,969
Likes
223
Points
160
M

Magezi

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2008
2,969 223 160
Michuzi si unajua naye anasifia kitu kama kuna rafiki zake!!
 
Kang

Kang

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2008
Messages
5,307
Likes
814
Points
280
Kang

Kang

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2008
5,307 814 280
Sio mtu binafsi ni kwa niaba ya kampuni ya Arik Air.
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
58,700
Likes
23,732
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
58,700 23,732 280
Leo nimeona kituko michuzi nikazijuliza maswali siwezi kuyajibu:-

Mojawapo ya swali ni hili hivi kweli hatuoni aibu mtu binafsi ananunua Boeing mbili wakati serikali yetu inashindwa kununua hata kajitwin otter au fokker friendship?

Sielewi aisee!!!

Kumbuka, Serikali haishindwi kununuwa hata kumi hizo. Tatizo si kununuwa tatizo ni nani wa kuliendesha hilo shirika, watu wote wizi. Jiulize waliiuwaje ATC kwa nini haijaendelea? mashirika yote ya ummaa yamekufaje? viwanda vya umma vimekufaje? mabenki ya umma yamekufaje? mashamba ya umma yamekufaje.

Tanzania Mungu katupa kila kitu, katunyima akili.
 
M

Mdondoaji

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2009
Messages
5,106
Likes
49
Points
145
M

Mdondoaji

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2009
5,106 49 145
Kumbuka, Serikali haishindwi kununuwa hata kumi hizo. Tatizo si kununuwa tatizo ni nani wa kuliendesha hilo shirika, watu wote wizi. Jiulize waliiuwaje ATC kwa nini haijaendelea? mashirika yote ya ummaa yamekufaje? viwanda vya umma vimekufaje? mabenki ya umma yamekufaje? mashamba ya umma yamekufaje.

Tanzania Mungu katupa kila kitu, katunyima akili.
FF,

Kweli hakuna watu wazuri wa kuendesha hilo shirika? Sisadiki. Wanipe mie niwasaidie ila kwa sharti nataka watu wanne tu wengine wote wasimamishwe kazi pamoja na bodi na iundwe bodi mpya na ndani ya bodi wasiwemo wanasiasa wala wabunge. Na shirika lianze mchakato wa kuwa listed company kwenye DSE kwani sitaki kukaa hapo muda mrefu. Ila aibu watu binafsi wanaenda kununua ndege viongozi wetu wapo pale hawasikitiki kwanini shirika la nchi halina ndege hata moja inayofanya kazi. Tuna roho ngumu watanzania.
 

Forum statistics

Threads 1,235,882
Members 474,808
Posts 29,239,393