Elections 2010 Hadi sasa combination ya bunge ikoje?

Konakali

JF-Expert Member
Dec 15, 2009
1,536
1,225
Hivi hadi sasa CHADEMA, CCM, CUF, NCCR-Mageuzi, TLP,....... imeshachukua majimbo mangapi?
 

Mungi

JF Gold Member
Sep 23, 2010
16,981
2,000
CHADEMA: 22
CUF: 2
NCCR: 4
TLP: 1
UDP: 1
Bado uchaguzi wa mkoa wa Rukwa haujafanyika, anakotoka mbunge wa CHADEMA Said Arfi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom