Hackers watangaza vita kati ya USA na China

Hackers watangaza vita kati ya USA na China

Kichwa Ndio Mtu

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2014
Posts
3,079
Reaction score
1,719
Hackers kupitia account za twitter za New York Post na United Press International wametangaza kwamba marekani na china wameingia kwenye vita huko Asia pacific na pia Papa Francis amatangaza vita ya tatu ya dunia.

Kumekuwepo na matukio ya mara kwa mara hackers kupitia account za mashirika ya habari ya kimataifa kutangaza habari za uongo,mwaka 2011 account ya twitter ya fox news alihachiwa na hackers kutangaza Rais Obama ameuawa.
 

Attachments

  • 150116132854-nypost-tweet-620xa.jpg
    150116132854-nypost-tweet-620xa.jpg
    25.6 KB · Views: 436
  • 150116134813-pope-tweet-620xa.jpg
    150116134813-pope-tweet-620xa.jpg
    26.9 KB · Views: 383
Samahani Mkuu kama nitakuwa nje ya mada. Hivi Hacker kwa kiswahili anaitwaje?
Naomba kujuzwa wakuu.
 
Kivipi ......??

Hacker ni mtu anayeweza fanya mengi, kwa mfano unaweza eavesdrop tunnel ya network ili upate credentials usernames/passwords wanazotumia watu tofauti halafu ukazitumia ku-login na kufanya yako.

Kumbuka hacker ni mtu anayetumia unauthorized access kuingia kwenye systems na kuna mbinu nyingi za kufanya hi ambapo eavesdropping ni mojawapo tu.
 
Hacker ni mtu anayeweza fanya mengi, kwa mfano unaweza eavesdrop tunnel ya network ili upate credentials usernames/passwords wanazotumia watu tofauti halafu ukazitumia ku-login na kufanya yako.

Kumbuka hacker ni mtu anayetumia unauthorized access kuingia kwenye systems na kuna mbinu nyingi za kufanya hi ambapo eavesdropping ni mojawapo tu.

Ok,sasa anaitwaje kwa kiswahili?

Na kuna tofauti gani kati ya huyo na mdukuzi?
 
Back
Top Bottom