F flyn ryder JF-Expert Member Joined Aug 9, 2013 Posts 656 Reaction score 86 Aug 10, 2013 #1 naomba mnipokee!!nimeingia katika forum hii ili kubadilishana mawazo na nyinyi wenzangu..najua nitajifunza mengi ambayo nilikua cyajui..na nitakua mstaarabu kwa yyt na nitakapokosea na mm naomba mniweke sawa..kila la kheri
naomba mnipokee!!nimeingia katika forum hii ili kubadilishana mawazo na nyinyi wenzangu..najua nitajifunza mengi ambayo nilikua cyajui..na nitakua mstaarabu kwa yyt na nitakapokosea na mm naomba mniweke sawa..kila la kheri
kabanga Platinum Member Joined Dec 12, 2011 Posts 37,649 Reaction score 19,042 Aug 10, 2013 #2 Karibu ....
Arushaone Platinum Member Joined Mar 31, 2012 Posts 15,237 Reaction score 13,567 Aug 11, 2013 #3 Eroo! Welikamu kabisa!
S Sangomwile JF-Expert Member Joined Aug 17, 2012 Posts 3,227 Reaction score 1,105 Aug 11, 2013 #4 Karibu
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,961 Reaction score 13,937 Aug 11, 2013 #5 Karibu sana JF.
Globu JF-Expert Member Joined Jan 12, 2011 Posts 9,419 Reaction score 3,050 Aug 11, 2013 #6 Karibu JF.