D Directorjerry New Member Joined Mar 30, 2011 Posts 1 Reaction score 0 Mar 30, 2011 #1 Mimi ninayejitambulisha hapa ni mwana jamii mgeni.......naomba mnipokee na kuniongoza pale itakapo bidi. Asanteni sana
Mimi ninayejitambulisha hapa ni mwana jamii mgeni.......naomba mnipokee na kuniongoza pale itakapo bidi. Asanteni sana
Katavi Platinum Member Joined Aug 31, 2009 Posts 42,099 Reaction score 12,928 Mar 31, 2011 #2 Karibu sana, unatumia kinywaji gani?
M MAMENGAZI JF-Expert Member Joined Dec 31, 2010 Posts 779 Reaction score 129 Mar 31, 2011 #3 Karibu mpaka ndani
Sigma JF-Expert Member Joined Feb 26, 2011 Posts 5,007 Reaction score 1,259 Mar 31, 2011 #4 Katavi said: Karibu sana, unatumia kinywaji gani? Click to expand... kwaresima hii humuoni alivokaukiana mdomo!
Katavi said: Karibu sana, unatumia kinywaji gani? Click to expand... kwaresima hii humuoni alivokaukiana mdomo!
Mshume Kiyate JF-Expert Member Joined Feb 27, 2011 Posts 6,764 Reaction score 908 Mar 31, 2011 #5 Karibu sana!
Katavi Platinum Member Joined Aug 31, 2009 Posts 42,099 Reaction score 12,928 Mar 31, 2011 #6 Sigma said: kwaresima hii humuoni alivokaukiana mdomo! Click to expand... Ahahahaah!! Kumbe...
Vinci JF-Expert Member Joined Jul 6, 2009 Posts 2,637 Reaction score 675 Apr 1, 2011 #7 karibu DirectorJerry....jisikie huru uliza mtu anaitwa PJ akupatie official welcome
IT Guru JF-Expert Member Joined Feb 17, 2011 Posts 635 Reaction score 113 Apr 2, 2011 #8 Sigma said: kwaresima hii humuoni alivokaukiana mdomo! Click to expand... hehehe naona mgeni ka karibishwa kwa jokes. :welcome:
Sigma said: kwaresima hii humuoni alivokaukiana mdomo! Click to expand... hehehe naona mgeni ka karibishwa kwa jokes. :welcome:
Vin Diesel JF-Expert Member Joined Mar 1, 2011 Posts 9,087 Reaction score 6,393 Apr 2, 2011 #9 karibu sana mkuu