Habari za asubuhi wadau humu

laurent lecky

Member
Jun 14, 2016
8
45
Mwenzenu wiki nzima mgongo unaniuma bado sijajua tatizo ila ningeomba kujua labda ni dalili za ugonjwa gani..
 

Joseverest

Verified Member
Sep 25, 2013
42,854
2,000
Pole sana mkuu, unaonaje ukaenda kwa mtaalamu hospital au pharmacy akusaidie
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom