Habari njema kwa wenye vibamia




Sent from my iPad using JamiiForums mobile app
 
Hayo matokeo yatoke tu muende shule tupumzike.. dah..!

Tafadhali kuwa msaada kwa wengine


Sent from my iPad using JamiiForums mobile app
 
Ina maana hapa wanawake ndio tunatakiwa kutoa ushahidi

wa utamu wa vibamia/uume mdogo
 

ivi kuchelewa kutahirwa kunasabahisha uume kupinda ..au..ni maumbili na wakati mwengine inasababishwa na kubana kwa nguo za ndani..
hii yako mpya .. au tupatie refference
 
Ina maana hapa wanawake ndio tunatakiwa kutoa ushahidi

wa utamu wa vibamia/uume mdogo

Mchango wenu ndio unahitajika zaidi, ila ni open kwa yeyote kuchangia


Sent from my iPad using JamiiForums mobile app
 
ivi kuchelewa kutahirwa kunasabahisha uume kupinda ..au..ni maumbili na wakati mwengine inasababishwa na kubana kwa nguo za ndani..
hii yako mpya .. au tupatie refference

Mkuu, kuhusu uume kupinda ni introduction tu, changia mada tafadhali.


Sent from my iPad using JamiiForums mobile app
 
Mkuu, kuhusu uume kupinda ni introduction tu, changia mada tafadhali.


Sent from my iPad using JamiiForums mobile app
kwabi hiuo introduction si sehemu ya mada yako ..
na ndio maana nimeanza kuchangia mada kwa kuchambua kipengelea kwa kipengele na sio kudakia mada kwnye main body ..
rekebisha kwanza ..kwamba ni maumbile then tuendelee kuchangia mada
 
kwabi hiuo introduction si sehemu ya mada yako ..
na ndio maana nimeanza kuchangia mada kwa kuchambua kipengelea kwa kipengele na sio kudakia mada kwnye main body ..
rekebisha kwanza ..kwamba ni maumbile then tuendelee kuchangia mada

Mkuu, changia mada ilyopo mezani tu. unataka uchangie kipengele kwa kipengele kwani hii ni rasimu ya katiba?


Sent from my iPad using JamiiForums mobile app
 
Mkuu, changia mada ilyopo mezani tu. unataka uchangie kipengele kwa kipengele kwani hii ni rasimu ya katiba?


Sent from my iPad using JamiiForums mobile app

kweli siasa zimewaharibu watanzania .. kila kitu siasa..
Rasimu itawanyoosha roho mwaka huu
 
Wasife moyo wanapendwa tu mbona,hahahhaha Gogle hujaleta feedback ya valentine ilikuwaje
 
Last edited by a moderator:
Wasife moyo wanapendwa tu mbona,hahahhaha Gogle hujaleta feedback ya valentine ilikuwaje

Valentine ilikuwa ni siku nyingine tu, si unajua tena sie masingo boy.


Sent from my iPad using JamiiForums mobile app
 
Last edited by a moderator:
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…