Baba Erick
JF-Expert Member
- Aug 24, 2011
- 483
- 75
Hello wazalendo wa nchi yetu nimetoka TCAA kuulizia kama waeshaita watu. Wamesema wameita walioomba nafasi za Ma-director tuu na wanafanya interview kesho wengine mpaka january.
Hello wazalendo wa nchi yetu nimetoka TCAA kuulizia kama waeshaita watu. Wamesema wameita walioomba nafasi za Ma-director tuu na wanafanya interview kesho wengine mpaka january.
thanx for your informationhello wazalendo wa nchi yetu nimetoka tcaa kuulizia kama waeshaita watu. Wamesema wameita walioomba nafasi za ma-director tuu na wanafanya interview kesho wengine mpaka january.