Gwamaka Mbugi: Kikongwe anayemezea mate BAVICHA

KARLO MWILAPWA

JF-Expert Member
Apr 10, 2019
1,669
2,000
hahahahaha....dunia ilivyo ya ajabu, kikongwe huyo atapita kwa sababu tu... ( sababu naiweka kapuni kwa sasa)
 

LUSEKELO MWAKITONGA

JF-Expert Member
Oct 11, 2012
329
500
Sawa mkuu,,,,,ngoja mwenyewe aje atakuthibitishia umri wake na ushindi wake ,,,,,maana nyakati hizi za siasa ni ushindi bila sheria na kabla ya uchaguzi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom