Gwajima mgonjwa, kesi yake yapigwa kalenda

Gwajima mgonjwa, kesi yake yapigwa kalenda

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2015
Posts
14,242
Reaction score
34,917
PETER Kibatala wakili wa Josephati Gwajima Askofu wa Kanisa la ufufuo na uzima ameiomba mahakama kuhairisha tarehe ya kusikiliza kesi inayomkabili askofu huyo sababu anaumwa, anaandika Faki Sosi.

Kibatala amedai mahakamani Kisutu kuwa kutotokea kwa mteja wake leo kumetokana na yeye kuwa nje ya nchi kwa ajili ya matibabu.

Wakili huyo mtaratibu mwenye hoja aliwasilisha madai hayo leo katika Mahakaama ya Hakimu Mkazi Kisutu mbele ya Hakimu Syprian Mkeha Hakimu Mfawidhi anayesikiliza kesi hiyo inayomkabili Gwajima

Mahakama imekubali ombi hilo na kwamba kesi hiyo itatajwa tena 2 Agosti mwaka huu.

Katika kesi hiyo Gwajima anadaiwa kutoa lugha ya matusi dhidi ya Mwadhama Polycarp Kardinali Pengo, Askofu wa Mkuu wa Kanisa Katoliki Jimbo la Dar es Salaam.

Gwajima anadaiwa kufanya tukio hilo kati ya 16 na 25Machi, mwaka 2015 katika Viwanja vya Tanganyika Packers Wilaya ya Kinondoni, Dar es Salaam.
 
Teh teh kunguru muogaaa!!!!............... huwa anajua kuropoka tu akibanwa kwenye kesi tu anaugua hoi hoi muongo mara hii asimamishwe tu mahakamani hata kama anaumwa
 
PETER Kibatala wakili wa Josephati Gwajima Askofu wa Kanisa la ufufuo na uzima ameiomba mahakama kuhairisha tarehe ya kusikiliza kesi inayomkabili askofu huyo sababu anaumwa, anaandika Faki Sosi.

Kibatala amedai mahakamani Kisutu kuwa kutotokea kwa mteja wake leo kumetokana na yeye kuwa nje ya nchi kwa ajili ya matibabu.

Wakili huyo mtaratibu mwenye hoja aliwasilisha madai hayo leo katika Mahakaama ya Hakimu Mkazi Kisutu mbele ya Hakimu Syprian Mkeha Hakimu Mfawidhi anayesikiliza kesi hiyo inayomkabili Gwajima

Mahakama imekubali ombi hilo na kwamba kesi hiyo itatajwa tena 2 Agosti mwaka huu.

Katika kesi hiyo Gwajima anadaiwa kutoa lugha ya matusi dhidi ya Mwadhama Polycarp Kardinali Pengo, Askofu wa Mkuu wa Kanisa Katoliki Jimbo la Dar es Salaam.

Gwajima anadaiwa kufanya tukio hilo kati ya 16 na 25Machi, mwaka 2015 katika Viwanja vya Tanganyika Packers Wilaya ya Kinondoni, Dar es Salaam.
Kurukaruka kwa maarage ndio kuiva kwake,ataingia tu
 
Trh 02.08.2016, huku TL na kule Gwajima!!!! Hivi kesi ya Lugumi, Escrow etc ni lini jamani?
 
PETER Kibatala wakili wa Josephati Gwajima Askofu wa Kanisa la ufufuo na uzima ameiomba mahakama kuhairisha tarehe ya kusikiliza kesi inayomkabili askofu huyo sababu anaumwa,.

Anaumwa nini cha mno? Namtakia apone haraka awahi MAHAKAMANI.
 
Teh teh kunguru muogaaa!!!!............... huwa anajua kuropoka tu akibanwa kwenye kesi tu anaugua hoi hoi muongo mara hii asimamishwe tu mahakamani hata kama anaumwa
kwa kosa gani?
 
Gwajima kwa hili ulichemsha sana.

Mambo ya kuchanganya siasa na dini hayafai.
 
.....Gwajima kila ukiwa na kesi lazima uumwe!!, halafu utaenda kupona tena ukiombewa kanisani kwako!, hawa maaskofu wa dot com hawa.....!!
Mkuu presha si mchezo.

Kizimbani panatisha.
 
Huyu jamaa ni mwoga wa lockup balaa. Hapo presha imeshapanda
 
Back
Top Bottom