Gwajima mgonjwa, kesi yake yapigwa kalenda

  • Thread starter Mwanahabari Huru
  • Start date

Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2015
Messages
13,518
Likes
27,451
Points
280
Age
48
Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2015
13,518 27,451 280
PETER Kibatala wakili wa Josephati Gwajima Askofu wa Kanisa la ufufuo na uzima ameiomba mahakama kuhairisha tarehe ya kusikiliza kesi inayomkabili askofu huyo sababu anaumwa, anaandika Faki Sosi.

Kibatala amedai mahakamani Kisutu kuwa kutotokea kwa mteja wake leo kumetokana na yeye kuwa nje ya nchi kwa ajili ya matibabu.

Wakili huyo mtaratibu mwenye hoja aliwasilisha madai hayo leo katika Mahakaama ya Hakimu Mkazi Kisutu mbele ya Hakimu Syprian Mkeha Hakimu Mfawidhi anayesikiliza kesi hiyo inayomkabili Gwajima

Mahakama imekubali ombi hilo na kwamba kesi hiyo itatajwa tena 2 Agosti mwaka huu.

Katika kesi hiyo Gwajima anadaiwa kutoa lugha ya matusi dhidi ya Mwadhama Polycarp Kardinali Pengo, Askofu wa Mkuu wa Kanisa Katoliki Jimbo la Dar es Salaam.

Gwajima anadaiwa kufanya tukio hilo kati ya 16 na 25Machi, mwaka 2015 katika Viwanja vya Tanganyika Packers Wilaya ya Kinondoni, Dar es Salaam.
 
K

KAMANDA MKUBWA

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
291
Likes
22
Points
35
K

KAMANDA MKUBWA

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
291 22 35
.....Gwajima kila ukiwa na kesi lazima uumwe!!, halafu utaenda kupona tena ukiombewa kanisani kwako!, hawa maaskofu wa dot com hawa.....!!
Sio akiombewa , akijiombea . wakati ule alijiamuru kuamka kwenye wheel chair , ghafla akaamka na kuanza kutembea.
 
Mr Hero

Mr Hero

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2015
Messages
5,566
Likes
6,885
Points
280
Mr Hero

Mr Hero

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2015
5,566 6,885 280
Teh teh kunguru muogaaa!!!!............... huwa anajua kuropoka tu akibanwa kwenye kesi tu anaugua hoi hoi muongo mara hii asimamishwe tu mahakamani hata kama anaumwa
 
NjalangiJr

NjalangiJr

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
255
Likes
79
Points
45
NjalangiJr

NjalangiJr

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
255 79 45
PETER Kibatala wakili wa Josephati Gwajima Askofu wa Kanisa la ufufuo na uzima ameiomba mahakama kuhairisha tarehe ya kusikiliza kesi inayomkabili askofu huyo sababu anaumwa, anaandika Faki Sosi.

Kibatala amedai mahakamani Kisutu kuwa kutotokea kwa mteja wake leo kumetokana na yeye kuwa nje ya nchi kwa ajili ya matibabu.

Wakili huyo mtaratibu mwenye hoja aliwasilisha madai hayo leo katika Mahakaama ya Hakimu Mkazi Kisutu mbele ya Hakimu Syprian Mkeha Hakimu Mfawidhi anayesikiliza kesi hiyo inayomkabili Gwajima

Mahakama imekubali ombi hilo na kwamba kesi hiyo itatajwa tena 2 Agosti mwaka huu.

Katika kesi hiyo Gwajima anadaiwa kutoa lugha ya matusi dhidi ya Mwadhama Polycarp Kardinali Pengo, Askofu wa Mkuu wa Kanisa Katoliki Jimbo la Dar es Salaam.

Gwajima anadaiwa kufanya tukio hilo kati ya 16 na 25Machi, mwaka 2015 katika Viwanja vya Tanganyika Packers Wilaya ya Kinondoni, Dar es Salaam.
Kurukaruka kwa maarage ndio kuiva kwake,ataingia tu
 
mwibagi2015

mwibagi2015

Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
98
Likes
36
Points
25
mwibagi2015

mwibagi2015

Member
Joined Jul 29, 2015
98 36 25
Trh 02.08.2016, huku TL na kule Gwajima!!!! Hivi kesi ya Lugumi, Escrow etc ni lini jamani?
 
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
14,093
Likes
13,826
Points
280
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
14,093 13,826 280
PETER Kibatala wakili wa Josephati Gwajima Askofu wa Kanisa la ufufuo na uzima ameiomba mahakama kuhairisha tarehe ya kusikiliza kesi inayomkabili askofu huyo sababu anaumwa,.
Anaumwa nini cha mno? Namtakia apone haraka awahi MAHAKAMANI.
 
Freeland

Freeland

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
14,473
Likes
6,773
Points
280
Freeland

Freeland

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
14,473 6,773 280
Teh teh kunguru muogaaa!!!!............... huwa anajua kuropoka tu akibanwa kwenye kesi tu anaugua hoi hoi muongo mara hii asimamishwe tu mahakamani hata kama anaumwa
kwa kosa gani?
 
jd41

jd41

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2015
Messages
2,607
Likes
1,316
Points
280
jd41

jd41

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2015
2,607 1,316 280
Sio akiombewa , akijiombea . wakati ule alijiamuru kuamka kwenye wheel chair , ghafla akaamka na kuanza kutembea.
....aliombewa na mchungaji sijui alitoka Singapore au Japan!
 
John Cannor

John Cannor

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2016
Messages
1,469
Likes
1,809
Points
280
John Cannor

John Cannor

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2016
1,469 1,809 280
Anaumwa nini cha mno? Namtakia apone haraka awahi POLISI kuhojiwa.
Siyo polisi wewe, mahakamani.

Au mahakama na polisi ni kitengo kimoja?
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,762
Likes
16,112
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,762 16,112 280
Sio akiombewa , akijiombea . wakati ule alijiamuru kuamka kwenye wheel chair , ghafla akaamka na kuanza kutembea.
hahahahaha nimecheka sana hakika NGWAJIMA ni chekibobu
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,762
Likes
16,112
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,762 16,112 280
hahaha Ngwajima bhana
 
John Cannor

John Cannor

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2016
Messages
1,469
Likes
1,809
Points
280
John Cannor

John Cannor

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2016
1,469 1,809 280
Gwajima kwa hili ulichemsha sana.

Mambo ya kuchanganya siasa na dini hayafai.
 
John Cannor

John Cannor

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2016
Messages
1,469
Likes
1,809
Points
280
John Cannor

John Cannor

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2016
1,469 1,809 280
.....Gwajima kila ukiwa na kesi lazima uumwe!!, halafu utaenda kupona tena ukiombewa kanisani kwako!, hawa maaskofu wa dot com hawa.....!!
Mkuu presha si mchezo.

Kizimbani panatisha.
 
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
14,179
Likes
1,482
Points
280
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
14,179 1,482 280
Get well soon bishop
 
Mr.Venture

Mr.Venture

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2014
Messages
1,606
Likes
253
Points
180
Mr.Venture

Mr.Venture

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2014
1,606 253 180
Huyu jamaa ni mwoga wa lockup balaa. Hapo presha imeshapanda
 

Forum statistics

Threads 1,237,560
Members 475,562
Posts 29,293,656