Guardiola kutompa mkono Fabregas, lidhani iko Afrika tu


bryan2

bryan2

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2016
Messages
2,273
Likes
2,123
Points
280
Age
32
bryan2

bryan2

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2016
2,273 2,123 280
Jana baada ya Game ya Mancity na Chelsea kwisha na Mancity kufungwa goli 3 kwa 1 kocha Pep Guardiola wa Mancity hakumpa mkono Fabregas sijui alikataa Au hakumuona

Ila Video inaonyesha Fabregas akimshika bega kabsa lakin Pep Hakugeuka kumpa mkono na tuelewe wote ni Waspain hawa

Tusubiri habari zaid kama Pep Guardiola Naye atawekewa vikwazo kwa kosa la kutompa mtu mkono au ataachwa hivyo hivyo
 
silasc

silasc

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2013
Messages
3,375
Likes
1,886
Points
280
silasc

silasc

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2013
3,375 1,886 280
Guardiola ana roho mbaya sana. Na hicho ndio kitamfelisha England. Ukifuatilia historia yake utafahamu vizuri.
 
Gide MK

Gide MK

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2013
Messages
6,245
Likes
5,719
Points
280
Age
40
Gide MK

Gide MK

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2013
6,245 5,719 280
Alizoea Spain ligi ya timu tatu German ya timu mbili,siku zake zinaweza kuanza kuhesabika pale Ethad.
 
peterchoka

peterchoka

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2014
Messages
7,414
Likes
7,264
Points
280
peterchoka

peterchoka

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2014
7,414 7,264 280
ndo maana mwenzake messi haendi kule
 
tamadunimusic

tamadunimusic

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2015
Messages
555
Likes
525
Points
180
tamadunimusic

tamadunimusic

JF-Expert Member
Joined May 27, 2015
555 525 180
Me nahisi hajampa mkono kwa kuwa cesc ndie aliesababisha fernadinho apewe red card, ni wazi fabregas alimtafutia jamaa card kwakuwa walikuwa wameshapanic na ile faulo ya aguero, cesc alimchapa kibao fernadinho jamaa akapanic then cesc akawa mpole kabisa anamuacha jamaa afanye anavyotaka, bahat mbaya wote refa na linesman hawakuona nini chanzo hivo wakadili na mchezaji wa pep, So kile kitendo hakikumfurahisha pep
 
bryan2

bryan2

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2016
Messages
2,273
Likes
2,123
Points
280
Age
32
bryan2

bryan2

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2016
2,273 2,123 280
Mess ana akili sana.
Kuna Beki zina Sifa sana Epl kukuvunja wao hawaoni shida ukutane na timu kama stoke city the potters,West bromwich Messi anaweza akakaa msimu mzima bila kutupia muulize Mateja Kezman Na Robihno watakwambia
 
bryan2

bryan2

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2016
Messages
2,273
Likes
2,123
Points
280
Age
32
bryan2

bryan2

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2016
2,273 2,123 280
Me nahisi hajampa mkono kwa kuwa cesc ndie aliesababisha fernadinho apewe red card, ni wazi fabregas alimtafutia jamaa card kwakuwa walikuwa wameshapanic na ile faulo ya aguero, cesc alimchapa kibao fernadinho jamaa akapanic then cesc akawa mpole kabisa anamuacha jamaa afanye anavyotaka, bahat mbaya wote refa na linesman hawakuona nini chanzo hivo wakadili na mchezaji wa pep, So kile kitendo hakikumfurahisha pep
No way out akubali matokeo tu kwenye mpira mwenye Mbinu kali ndo anashinda na kuna wachezaji kaz yao ni kutafutia wenzao redcard tu
 
bryan2

bryan2

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2016
Messages
2,273
Likes
2,123
Points
280
Age
32
bryan2

bryan2

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2016
2,273 2,123 280
Alizoea Spain ligi ya timu tatu German ya timu mbili,siku zake zinaweza kuanza kuhesabika pale Ethad.
EPL HATA UKICHEZA NA TIMU YA MKIANI HUNA UHAKIKA KAMA UTASHINDA
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
20,386
Likes
1,855
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
20,386 1,855 280
EPL naikubali...
 
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2014
Messages
21,307
Likes
22,450
Points
280
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2014
21,307 22,450 280
Kuna Beki zina Sifa sana Epl kukuvunja wao hawaoni shida ukutane na timu kama stoke city the potters,West bromwich Messi anaweza akakaa msimu mzima bila kutupia muulize Mateja Kezman Na Robihno watakwambia
Na kuna mwehu anaitwa Juan Sbastian Veron, nae alitua Man U lakini alikiona cha moto, kidogo baadae alivoenda Chelsea ndio aliweza japo kidogo.
 
bryan2

bryan2

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2016
Messages
2,273
Likes
2,123
Points
280
Age
32
bryan2

bryan2

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2016
2,273 2,123 280
Na kuna mwehu anaitwa Juan Sbastian Veron, nae alitua Man U lakini alikiona cha moto, kidogo baadae alivoenda Chelsea ndio aliweza japo kidogo.
Huyu jamaa c alitoka Lazio ya italia Daa tukadhan tumelamba bonge la kiungo na ule upara wake kumbe hamna kitu ligi ya manguvu mengi ile
 

Forum statistics

Threads 1,274,856
Members 490,833
Posts 30,526,099