Grobal publisher huu ni unafiki mwingine


W

wajojo

Senior Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
156
Likes
1
Points
0
Age
27
W

wajojo

Senior Member
Joined Apr 29, 2013
156 1 0
Nilikuwa nasubiria kwa hamu gazeti la leo litachapa nini kuhusu show ya lady jay dee na kaka yetu mwana fa,ni gazeti la IJUMAA WIKIENDA,ila nilichokisoma kwa kweli kimenishangaza,tena imeonyesha udhaifu wenu wa kulindana na clouds fm,sasa mliona nini kusema JIDE ALIFUNIKA??,mliogopa nini ikiwa nyie mnajifanya mnatoa habari za uhakika bila kupendelea wala kuangalia maslahi ya mtu yeyote??,hivi ndivyo mlivyoandika "HUKU FA KULE JD,MSHINDI HAITAJI KUMULIKWA NA TOCHI,sasa mliona vipi kusema wazi kuwa jide alifunika??,nini maana yakutoa ile habari??,mlitaka watu wajue nani kafanya nini na nyie mlipaswa kuandika jinsi ilivyokuwa sasa wakina mama mwantumu watajuaje huyo aliyefunika ambao uwezo wa kuingia kwenye hizo show hawana??,acheni izo bwana au mliogopa kuaribu uhusiano wenu na clouds??,kama mmechagua kazi ya umbea fanyeni kwa nguvu zote sio mnaleta mambo ya kipumbavu apa...
 
Marichury

Marichury

Member
Joined
Jun 17, 2013
Messages
99
Likes
0
Points
0
Marichury

Marichury

Member
Joined Jun 17, 2013
99 0 0
Shigongo so ndio wale wale kasoro majina!!!!!!!!!!
 
angedizzle

angedizzle

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2011
Messages
572
Likes
299
Points
80
angedizzle

angedizzle

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2011
572 299 80
Nilikuwa nasubiria kwa hamu gazeti la leo litachapa nini kuhusu show ya lady jay dee na kaka yetu mwana fa,ni gazeti la IJUMAA WIKIENDA,ila nilichokisoma kwa kweli kimenishangaza,tena imeonyesha udhaifu wenu wa kulindana na clouds fm,sasa mliona nini kusema JIDE ALIFUNIKA??,mliogopa nini ikiwa nyie mnajifanya mnatoa habari za uhakika bila kupendelea wala kuangalia maslahi ya mtu yeyote??,hivi ndivyo mlivyoandika "HUKU FA KULE JD,MSHINDI HAITAJI KUMULIKWA NA TOCHI,sasa mliona vipi kusema wazi kuwa jide alifunika??,nini maana yakutoa ile habari??,mlitaka watu wajue nani kafanya nini na nyie mlipaswa kuandika jinsi ilivyokuwa sasa wakina mama mwantumu watajuaje huyo aliyefunika ambao uwezo wa kuingia kwenye hizo show hawana??,acheni izo bwana au mliogopa kuaribu uhusiano wenu na clouds??,kama mmechagua kazi ya umbea fanyeni kwa nguvu zote sio mnaleta mambo ya kipumbavu apa...
kama mmechagua kazi ya umbea fanyeni kwa nguvu zote sio mnaleta mambo ya kipumbavu apa..,nimeipenda hii verse
 
U

ubarinolutu

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2012
Messages
766
Likes
575
Points
180
U

ubarinolutu

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2012
766 575 180
Ru gay na mmewe kumsagaji
 
Lisa Rina

Lisa Rina

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2010
Messages
1,839
Likes
2,200
Points
280
Lisa Rina

Lisa Rina

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2010
1,839 2,200 280
Naskia shigongo na rugay ni mtu na mkewe!so,no wonder!
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
107,643
Likes
132,534
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
107,643 132,534 280
Mambo ya Jide na Mwana FA yamewagawa mashabiki na wasio mashabiki wa muziki wetu wa kibongo
 

Forum statistics

Threads 1,274,860
Members 490,833
Posts 30,526,125