Great thinkers please Help!!

Great thinkers please Help!!

Mlachake

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2009
Posts
4,472
Reaction score
4,721
Jana Kuna dala dala moja ya rafiki wangu wa karibu imekamatwa na maofisa wa TRA ikiwa imebeba abiria aliyekua na box la juice za magendo zenye dhamani ya Tshs 50,000.
Gari hii inafanya safari zake njia ya Mbeya Tunduma.
Matokeo yake mwenye gari ameamriwa kulipa fine ya TSHS. 1,200,000
Hii ni haki?
mimi shida yangu ni kwa wale walio tunga hii sheria, kwasababu sheria inasema gari yeyote itakayokamatwa na mizigo ya magendo, bila kutofautisha magari ya mizigo na ya Abiria!!
Je ni jukumu la konda kukagua mabegi ya kila abiria anayeingia kwenye gari?
Hata kama atafanya ukaguzi. hawa watu wanajanja nyingi!!!!
kuna case moja, Abiria mmoja aliingia kwenye daladala na sufuria la wali. kumbe chini kaweka vipodozi. jamani nalo hili kosa la mwenye gari?
case ya pili mama mmoja alikua na mdoli mgongoni kafunga mbeleko halafu ndani kaweka vipodozi, Hili pia kosa la mwenye gari!!! Naomba kuuliza great thinkers, hii ni hakii?
nawakilisha
 
Jana Kuna dala dala moja ya rafiki wangu wa karibu imekamatwa na maofisa wa TRA ikiwa imebeba abiria aliyekua na box la juice za magendo zenye dhamani ya Tshs 50,000.
Gari hii inafanya safari zake njia ya Mbeya Tunduma.
Matokeo yake mwenye gari ameamriwa kulipa fine ya TSHS. 1,200,000
Hii ni haki?
mimi shida yangu ni kwa wale walio tunga hii sheria, kwasababu sheria inasema gari yeyote itakayokamatwa na mizigo ya magendo, bila kutofautisha magari ya mizigo na ya Abiria!!
Je ni jukumu la konda kukagua mabegi ya kila abiria anayeingia kwenye gari?
Hata kama atafanya ukaguzi. hawa watu wanajanja nyingi!!!!
kuna case moja, Abiria mmoja aliingia kwenye daladala na sufuria la wali. kumbe chini kaweka vipodozi. jamani nalo hili kosa la mwenye gari?
case ya pili mama mmoja alikua na mdoli mgongoni kafunga mbeleko halafu ndani kaweka vipodozi, Hili pia kosa la mwenye gari!!! Naomba kuuliza great thinkers, hii ni hakii?
nawakilisha

pole sana ndugu, hii habari ungeibandika pale chini kwenye jukwaa la sheria naimani ungepata ufafanuzi wa KISHERIA zaidi kuliko mawazo ya kawaida!
 
pole sana ndugu, hii habari ungeibandika pale chini kwenye jukwaa la sheria naimani ungepata ufafanuzi wa KISHERIA zaidi kuliko mawazo ya kawaida!

Thanks Mkuu. mod may help on this
 
Hili siyo kosa la mwenye gari. Kuna watu wengine wanapanda dala dala,halafu wanakwenda kufanya ujambazi,mwenye gari hawezi kulaumiwa. Wengine wanapanda dala dala kwenda kufanya mambo mengine ambayo siyo ya heshima,mambo ambayo hatuwezi kuyataja hapa katika hii Forum ya heshima,hilo siyo kosa la mwenye gari.
 
Hili siyo kosa la mwenye gari. Kuna watu wengine wanapanda dala dala,halafu wanakwenda kufanya ujambazi,mwenye gari hawezi kulaumiwa. Wengine wanapanda dala dala kwenda kufanya mambo mengine ambayo siyo ya heshima,mambo ambayo hatuwezi kuyataja hapa katika hii Forum ya heshima,hilo siyo kosa la mwenye gari.

Mkuu umenena, na nimekupata!! Lakini Sheria ndivyo inasema. Gari yeyote ikikamatwa imebeba magendo fine kiasi fulani bila kujali kama ni gari ya abiria au la!!!
mi naona wakati wakwenda kubeba maboksi umefika!!
 
Back
Top Bottom