Graphics Designer anahitajika haraka

Deus F Mallya

Verified Member
Jul 28, 2011
705
0
VISTA PRINT (T) LIMITED inahitaji Graphics Designer mwenye vigezo vifuatavyo
1. Awe na shahada ya kwanza ya Computer Science
2. Awe na uwezo wa kufanya kazi hata masaa ya ziada (Overtime)
3. Awe na umri usiozidi miaka 30
3. Anayejua kuongea Kiarabu na au kihindi atapewa kipaumbele zaidi
4. Mshahara ni kati ya 1,000,000/= hadi 1,300,000/= kwa mwezi


Tuma CV kupitia;
vistaprinttz@yahoo.com

Deadline 6th January 2014
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom