binafsi ninaamini mwenye ID ya Companero ndie mwenye ID ya Gang Chomba.
haihitaji elimu ya chuo kufahamu hili
binafsi naamini mwenye ID ya Putin hajaelewa kinacho jadiliwa hapa na kawa frustrated kuona gang chomba ameelewa na wanajadili na mwenzie bila yeye kua na uwezo wa kushiriki.binafsi ninaamini mwenye ID ya Companero ndie mwenye ID ya Gang Chomba.
haihitaji elimu ya chuo kufahamu hili
binafsi naamini mwenye ID ya Putin hajaelewa kinacho jadiliwa hapa na kawa frustrated kuona gang chomba ameelewa na wanajadili na mwenzie bila yeye kua na uwezo wa kushiriki.
Haihitaji elimu ya chuo kufahamu hili
binafsi naamini mwenye ID ya Putin hajaelewa kinacho jadiliwa hapa na kawa frustrated kuona gang chomba ameelewa na wanajadili na mwenzie bila yeye kua na uwezo wa kushiriki.
Haihitaji elimu ya chuo kufahamu hili