google yazindua gari inayojiendesha yenyewe | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

google yazindua gari inayojiendesha yenyewe

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Chief-Mkwawa, May 8, 2012.

  1. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 15,998
    Likes Received: 5,029
    Trophy Points: 280
    nilikua naangalia movie moja inaitwa knight rider ya mwaka 2008 mmoja wapo wa mastering ilikua ni gari linalojiendesha lenyewe nilitamani one day niweze kuona technology kama hio hatimaye imefika

    Gari limetengenezwa na google na tayari limechukuliwa lesen soon litaanza kutembea

    [​IMG]

    Kama inavoonekana inatumia kitu kama radar sjui kidude gan kwenye paa la gari nafkiri itakua ni chombo kinachokumuniketi na server zao ni kama map flan hivi.

    Haya kazi kwetu yale nyumbu vp vileee........
     
  2. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,375
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    nchekie na bei mkuu.
     
  3. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,684
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    duh dunia hii nayo?
     
  4. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,052
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    google ndo nani tena !!!
     
  5. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #5
    May 8, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 15,998
    Likes Received: 5,029
    Trophy Points: 280
    Sidhani kama litakua linauzwa kama unavofikiri wewe mawazo yangu itakua ni kama blackberry vile yani kulipia kwa mwezi kwa sababu ukumbuke litakua linakua controlled na wao google yani kama map zao zilivo
     
  6. Machozi ya Simba

    Machozi ya Simba JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 1,819
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
  7. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 46,399
    Likes Received: 1,139
    Trophy Points: 280
    Mkuu nadhani unakosea ukisema wamezindua gari...ukweli ni kwamba wamevumbua teknolojia inayotumika kulifanya gari lijiendeshe lenyewe pasipo muongozo wa mwanadamu, teknolojia hii wameshaifanyia kazi kwenye magari ya makampuni tofauti kama Toyota Prius, Lexus na mengineyo na kuonesha ufanisi mkubwa.
    Mpaka sasa Google hawajaamua kuifanya teknolojia hii kuwa ya kibiashara au kuiuza kwa makampuni yanayozalisha magari.
     
  8. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #8
    May 8, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 15,998
    Likes Received: 5,029
    Trophy Points: 280
    Una mama mzee hajui kuendesha gari gari lenyewe litampeleka shoping, watoto kuwapeleka shule hamna haja ya kuajiri dereva, in short we una comand inafanya yaliyobakia. Nawaonelea huruma madereva wa miaka ijayo
     
  9. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2012
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 673
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Kama litahitaji mtu wa kulicontrol/kulicomand, basi huyo ndiye driver wake, kwa hiyo dhana yako ya kuwa halitahitaji driver si kwali.
    Kama litaingia sokoni, basi madriver wa miaka ijayo watajifunza jinsi ya kulicomand.
     
  10. m

    mgomba101 JF-Expert Member

    #10
    May 8, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,787
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    chief mkwawa,wametumia concept ya knowledge based systems/Expert system...is all about artificial intelligence.
    from facts, an expert system can be build.
    Eg Automatic car driver
    Spy jet (for millitary purpose)
     
  11. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #11
    May 8, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 961
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Google nao sasa sisi madereva tukale wapi???
     
  12. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #12
    May 8, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,070
    Likes Received: 1,523
    Trophy Points: 280
    Watanzania watakuwa na ajira mpaka kiama kwani nchi yenyewe sijui kama wanajua na mipaka yao inaishia wapi sembuse mitaa????Kazi kwa madereva haitoisha kiyama!!
     
  13. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #13
    May 8, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,070
    Likes Received: 1,523
    Trophy Points: 280
    Mbona hata za vipofu zippo??
     
  14. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #14
    May 8, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    mwaka juzi niliwahi ona hii technologia ikifanyiwa kazi na wajapani-
    sijui ni nini kimewafanya wachelewe kutoa
     
  15. b

    bung'a Senior Member

    #15
    May 8, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 152
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    makampuni yatafaidi sana coz watapunguza madereva na kuwa na controler mmoja au wawili atakaecontrol magari zaidi ya moja
     
  16. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #16
    May 8, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,048
    Trophy Points: 280
    Tumeachana na NYUMBU sasa tunataka usafiri wa ungo na fisi tuufanye rasmi kwa matumizi ya viongozi wa serikali na umma kwa ujumla
     
  17. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #17
    May 8, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 10,082
    Likes Received: 2,199
    Trophy Points: 280
    Unaikumbuka thread yako kuhusu madaktari na Pinda ?
     
  18. The Pen

    The Pen JF-Expert Member

    #18
    May 8, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Haitachukua muda mrefu itapotea. Big shots wa US hawapendi kabisa mambo ya "free/renewable energy".
     
Loading...