Goodbye ahmadnejad


Mubaarak

Mubaarak

Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
5
Likes
0
Points
0
Mubaarak

Mubaarak

Member
Joined Jun 12, 2013
5 0 0
In a few weeks Ahmad Najad will hand over the mantle of Presidency to Hassan Rouhan, who stood victorians SATURDAY after Iran tallied all its votes in the national election.

Rouhan has a long history of Service in the countri,s defence establishment, he is a former commonder of the Iranian Air defenses, a leader on 3 war and defense councils, and was national security adviser to the president for 13 years before Ahmad NAJAD took office.
 
MD25

MD25

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2012
Messages
3,078
Likes
15
Points
135
MD25

MD25

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2012
3,078 15 135
At least wa-Iran watamkumbuka Ahmeedenajad, sasa sijui sisi waTZ tutamkumbuka huyu kifafa boy kwa jema lipi....
 
delusions

delusions

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2013
Messages
5,019
Likes
704
Points
280
Age
52
delusions

delusions

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2013
5,019 704 280
Dunia itabaki salama sasa Bora amekwenda huyu gaidi
 
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
8,273
Likes
900
Points
280
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2007
8,273 900 280
Nategemea kuona kesi yake ikiunguruma the Hague,he is the world threat
 
Mjuni Lwambo

Mjuni Lwambo

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2012
Messages
6,194
Likes
1,672
Points
280
Mjuni Lwambo

Mjuni Lwambo

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2012
6,194 1,672 280
Raisi wa Iran ni kama pambo tu, kiongozi ni Ayatolah.
In a few weeks Ahmad Najad will hand over the mantle of Presidency to Hassan Rouhan, who stood victorians SATURDAY after Iran tallied all its votes in the national election.

Rouhan has a long history of Service in the countri,s defence establishment, he is a former commonder of the Iranian Air defenses, a leader on 3 war and defense councils, and was national security adviser to the president for 13 years before Ahmad NAJAD took office.
 
twatwatwa

twatwatwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2011
Messages
2,075
Likes
99
Points
145
twatwatwa

twatwatwa

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2011
2,075 99 145
huyu jamaa ni kamanda wa ukweli marekani wanamfamu fika. na sasa naona wanashusha pumzi
 
Ally Kombo

Ally Kombo

Verified Member
Joined
Nov 11, 2010
Messages
11,434
Likes
82
Points
145
Ally Kombo

Ally Kombo

Verified Member
Joined Nov 11, 2010
11,434 82 145
Huyu ndiye aliyeahidi kuifuta Israel kwenye ramani ya dunia,matokeo yake anaondoka kwa aibu huku Israel ikiendelea kupeta Duniani!
ina peta nini !?
 
Gavana

Gavana

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2008
Messages
21,379
Likes
2,354
Points
280
Gavana

Gavana

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2008
21,379 2,354 280
N

Nonda

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
13,326
Likes
2,049
Points
280
N

Nonda

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
13,326 2,049 280
Huyu ndiye aliyeahidi kuifuta Israel kwenye ramani ya dunia,matokeo yake anaondoka kwa aibu huku Israel ikiendelea kupeta Duniani!

 
Last edited by a moderator:
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2007
Messages
3,908
Likes
184
Points
160
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2007
3,908 184 160
Iran haina ubavu kuifuta Israeli duniani!

israeli ni proxy ya USA na Ulaya!

Sasa Iran wanweza kweli kuifuta US na Ulaya duniani??

Kwa ubavu upi??


Huyu ndiye aliyeahidi kuifuta Israel kwenye ramani ya dunia,matokeo yake anaondoka kwa aibu huku Israel ikiendelea kupeta Duniani!
 
N

Nonda

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
13,326
Likes
2,049
Points
280
N

Nonda

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
13,326 2,049 280
Nategemea kuona kesi yake ikiunguruma the Hague,he is the world threat
Amemtishia nani? Au amefanya nini kinachomfanya kuwa tishio kwa dunia?

Mkuu, Orodhesha uhalifu au mambo aliyofanya kumfanya kuwa tishio kwa dunia.
 
Gavana

Gavana

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2008
Messages
21,379
Likes
2,354
Points
280
Gavana

Gavana

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2008
21,379 2,354 280
Hajatokea na wala hatotokea mwenye ubavu wa kuifuta Israel kwenye ramani ya dunia!
unaweza kujiuliza ni kwa nini west wakajitahidi sana kuwawekea nchi wayahudi huko palestine na kwa nini wanawapokea waislamu kwa wingi europe ????

kwa fikira zangu ni kuwa wayahudi ndio msababu ya vita za dunia , na hali inavyokwenda watajimaliza wenyewe huko huko waliko
 

Forum statistics

Threads 1,273,083
Members 490,268
Posts 30,470,607