Gogo agents dalali gogo.

GOGO AGENTS

Member
Feb 15, 2019
10
45
Habari ya mda huu, napenda kujitambulisha kwenu kuwa mimi ni dalali wa kupangisha nyumba vyumba apartments, hostels, godowns ,yards, business frames, villas, duplex, penthigh. Kuuza nyumba, viwanja, mashamba na magari.

Maeneo ambayo tunadili nayo ni yafuatayo:
Sinza, Svaei chuo, Makongo, Changanyikeni, Ubungo, Tabata, Kimara, Mbezi, Kijitonyama, Makumbusho, Magomeni, Kinondoni, Ousterbay, Masaki, Mikocheni, Kawe, Mbezi ya chini, Mbezi beach, Mwenge, Tegeta, Boko, Bunju, Mbweni, Ununio, Goba, Kariakoo, Upanga, Posta na Kigamboni.
 

teamsolution

Member
Jun 19, 2017
64
125
Kiongozi imekaa vzr. Lkn pia

Wadau

HUENDA WAHITAJI...
* Kusajili kampuni
* Hesabu za Kodi, Hesabu za Kampuni,
*Kuandaa Memorandum....
* Kuandika Business Plan, Business Profile,
* Kuandaa Tender documents, CRB
*Kutengeneza LOGO, Business Cards, Brochures, Banners
* Printing - All types of Books
*Digital Printing: T-SHIRTS, CAPS, BAGS, PLATES, CUPS, etc.
TUPIGIE/ MESEJI - 0684 205039: WATSUP TU 0652 411402
BEI ZETU HAZINA USHINDANI, MIKOANI PIA TUNAHUDUMIA

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom