Girlfriend wangu wa zamani simuelewi


Easy like that...
 

hahahahahaaaaaaaaa duuh aisee u made my day maana nimecheka mpk mbavu zinauma!!!!

hata sikupi ushauri mi nacheka tuuu hahahaaa
 

Mwehe!! Mwehe!! Hii kalii
 

Acha kuzunguka, mchane live kuwa huna time nae na asikusumbuwe... Kinyume na hapo utakuja kumgegeda.
 
Dont let her toy with your emotions dude. She used you before, she will use you again. Tramps like that do not change their ways. Mbona wanawake wako wengi sana mjini hapa? Why waste your time on piece of azz? I just don't get it...
 

Heheheeee... Common sense aint always common
 
tupe mrejesho mkuu ilikuwaje? nafikiri kikao kilimalizika salama
 
tupe mrejesho mkuu ilikuwaje? nafikiri kikao kilimalizika salama Nyamgluu
 
Last edited by a moderator:

hahahahahaha..dah..
 

da hii kali asee hivi unajua mdomo unaumba?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…