Ghetto: Anzisha kiwanda cha sigara

Masalu Jacob

JF-Expert Member
Jul 26, 2017
720
1,000
Habari Tanzania !

Kwa yule ambaye anataka wazo rahisi la biashara na kikubwa kwake ni pesa, nakushauri fungua kiwannda bubu eneo au mahali au nyumba unayoishi ujizalishie bidhaa ya sigara ungize sokoni.

Taarifa muhimu

a) Mtaji ni Tsh.20,000 na kuendelea

b) Uwe na kifaa cha kuwekea au kuchakata tumbaku (Mashine ya kutengeneza kwa mkono)

c) Buni logo na jina la biashara uchwara.

d) Soko peleka vijijini na miji ambayo ndio inakuwa.

NB

1. Sigara 20 unatengeneza kwa dk.3 mpaka 5 kwa mashine bubu & ukitumia mkono tu utachukua dk 10 mpaka 15.

2. Bei ya soko kwasasa mtaani ni Tsh.1700 mpaka Tsh.1800 ila wewe uza Tsh.1400 au Tsh.1500 tu acha tamaa.

3. Tumbaku zilizokauka zinapatikana mikoa 3 unaijua.

4. Faida ni kubwa mara 10 mpaka 20 ya mtaji wako.

ONYO : Sigara ni hatari kwa afya yako.
 

castieltsar

JF-Expert Member
Jun 3, 2016
912
1,000
JF katika ubora wake ...safi sana vijana tuchangamkie fursa izi tuache kusubiri kuajiriwa
 

sheiza

JF-Expert Member
Sep 29, 2010
5,124
2,000
Usidanganyike. Katafute kwanza taarifa za makampuni ambayo yapo sokoni
 

kitalembwa

JF-Expert Member
Jul 12, 2014
1,372
2,000
Wazo Zuri ,,, lakn mkuu umeelezea juu juu Sana ,,, hujaweka ABC zote , unatengenezaje, pia hio mashine unapataje au unaunda vp ! Weka hata picha ikiwezekana !
Thanks for sharing
 

Masalu Jacob

JF-Expert Member
Jul 26, 2017
720
1,000
Wazo Zuri ,,, lakn mkuu umeelezea juu juu Sana ,,, hujaweka ABC zote , unatengenezaje, pia hio mashine unapataje au unaunda vp ! Weka hata picha ikiwezekana !
Thanks for sharing
Mashine inatumika kupakia tu tumbaku kwenye kitobo ambacho baadae inageuka kuwa sigara kamili. Unaweza paki sigara kwa mikono japo inakuchukulia muda.

Muundo wa sigara inatengenezwa kwa njia mbili a) mashine
b) mkono

Yote kwa yote unaweza ni rahisi inategemea unataka njia ipi.
 

Mnyenz

JF-Expert Member
Apr 5, 2014
1,152
2,000
Vile vishungi(filta) vya juu vinapatikanaje/wapi?

Au ndio inakua kama sigara kali(nyumambele, mbelenyuma)
 

Royal Warrior

JF-Expert Member
Nov 19, 2015
1,154
2,000
Aisee,, hii kitu inaweza kuwa bonge la business.. imagine ukiweza kubuni ka fleva ambako unique, soko likiikubali unapandisha bei kidogo ule faida nzuri. Pia unaweza ajiri hata vijana ili kuongeza uzalishaji
 

LaRosa

Senior Member
Jul 3, 2020
119
500
Hii business inawezekana Seema inahitaji leseni ya serikali kuanza biashara unless utengeneze na uuze kwa njia haramu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom