Gharama za Parcel posta; Anayejua formula ya kujua tozo za TRA

Gharama za Parcel posta; Anayejua formula ya kujua tozo za TRA

Mparee2

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2012
Posts
3,290
Reaction score
5,769
Naomba msaada kwa anayejua formula ya kukokotoa mzigo ukijia posta
Nakumbuka baada ya kulipa gharama za kawaida za posta, unaelekezwa kidirisha cha TRA na kuanza kupigiwa mahesabu
 
Mimi kitu Cha laki mbili na nusu nimelipa elfu sabini..sijui ninpercent ngap hapo!
 
kodi zipo nyingi, nyingine sijui kirefu chake ila zipo,,
sina uhakika sana ila
Kuna VAT=18%
IMP=25%
EX=25%
CPF=0.60%
RDL(KODI YA RELI HII)=1.50
chukua bei uliyonunulia tafuta % yake ,ndio jumla ya kodi zote, ,,
NB: hao custom wanaweza kukukadiria thamani ya mzigo wako mara tatu zaidi ya bei uliyonunulia,hapo ndipo utapiga ukunga na kuwaachia huo mzigo ,,,,,
 
kodi zipo nyingi, nyingine sijui kirefu chake ila zipo
Kuna VAT=18%
IMP=25%
EX=25%
CPF=0.60%
RDL(KODI YA RELI HII)=1.50
chukua bei uliyonunulia tafuta % yake ,ndio jumla ya kodi zote, ,,
Duh
 
kodi zipo nyingi, nyingine sijui kirefu chake ila zipo
Kuna VAT=18%
IMP=25%
EX=25%
CPF=0.60%
RDL(KODI YA RELI HII)=1.50
chukua bei uliyonunulia tafuta % yake ,ndio jumla ya kodi zote, ,,
Kodi 68%+
 
Kodi 68%+
hiyo kodi ina range ,dynamic kuna mahali kwenye hizo 25% bei ya mzigo inapungua inategemea na bidhaa,,,
ila nilichojifunza ukiagiza bidhaa nje,andaa kodi nusu ya bei uliyonunulia atleast uwenayo...
 
Back
Top Bottom