Mkuu mimi cheti changu kinatosha kuwa ukumbusho. Hizi ceremony mi naona kama makelele tu na kugharamika pasipolazimika. Usawa wenyewe wa Magu Shilingi 50 huwezi kusamehe dukani ukatoe buku 50 kwa joho ukae nalo wiki ujifotoe tu. Ila hii ni business opportunity aisee.... mhhhhKama hakuna sababu yoyote kwakweli haina haja... sema tu kuna ule ukumbush
Hata mie skuenda.nilijifanyia mwenyewe kitafrija cha kujipongeza na maselaKwani lazima uvae?Sio lazima kuhudhuria graduation.
HAHAHAHAHAHAAHHAHAHAHAH kwakweliMkuu mimi cheti changu kinatosha kuwa ukumbusho. Hizi ceremony mi naona kama makelele tu na kugharamika pasipolazimika. Usawa wenyewe wa Magu Shilingi 50 huwezi kusamehe dukani ukatoe buku 50 kwa joho ukae nalo wiki ujifotoe tu. Ila hii ni business opportunity aisee.... mhhhh
Sometimes Expensive Ya Kitu Inakifanya Kiwe Respectively Na JamiiHabari zenu wana JamiiForums,
Gharama za majoho vyuo vikuu ziko juu sana, kila mtu anahitajika kutoa Tsh 50000/= kwa ajili ya joho moja na hilo joho unakaa nalo week moja tu unalirudisha na hawakupi chochote zaidi ya joho ambacho kina thamani hata ya 50,000/=. Ukizingatia chuo wanamaliza takribani wanafunzi 1000 na zaidi.
Sasa hio elfu 50 huwaga ni ya kazi gani wakati joho hulinunui ni mali ya chuo kikuu na ni haki ya kila aliehitimu level inayostahili avae kwanini gharama zisipungue kidogo hata kwa asilimia 50 au mnalionaje hili ndugu wasomi/wanaosomesha ni haki kweli?
Mimi nimelipa 80k yaan ninahasira balaa a halafu wanalazimisha ulipe semister ya kwanza Tena na penalty ukichelewa halafu wanajifanya chuo cha Dini uhun tuu sio certificate, diploma, degree, Masters wote bei ni moja,Chaa.. hizi taasisi zimezidi sasa
Mlevi sio?Mm niliomba kwa msela nipigie picha basi maana hata graduation sikuhudhulia. Hela yote nikaenda kupiga mvinyo.
Kwani lazima uvae?Sio lazima kuhudhuria graduation.
Mkuu chuo gani upo?
Langu nina miaka minne sasa sijarudisha hua nawapa wanangu wao wanasave hela zao maana as long as jina lako liko kwenye kitabu na umevaa joho none will bother u
Haha umetisha mkuuMm niliomba kwa msela nipigie picha basi maana hata graduation sikuhudhulia. Hela yote nikaenda kupiga mvinyo.
My college mate. Hata mm nlitoa hiyo 50 2014Kama hakuna sababu yoyote kwakweli haina haja... sema tu kuna ule ukumbush
IfM