Pandamlima
Senior Member
- Feb 27, 2013
- 143
- 13
Wadau Mimi ni kijana mtanzania nilioa nje ya nchi ..sasa naishi Tanzania lakini ghalama ya kupata kibali cha kuishi Mke wangu hapa Tanzania ni juu sana..hata ghalama za kupata uraia Kwa wake zetu Sisi tuliooa nje ni juu sana.
Naomba kama kuna wazalendo wengine wenye kilio kama changu tupaane ushauri
Lakini Mimi naomba serikali yetu iliangalie hili..hizo dola za vibali zipo juu sana..tunaumia jamani
Nawakilisha
Naomba kama kuna wazalendo wengine wenye kilio kama changu tupaane ushauri
Lakini Mimi naomba serikali yetu iliangalie hili..hizo dola za vibali zipo juu sana..tunaumia jamani
Nawakilisha