Mdeke_Pileme
JF-Expert Member
- Aug 24, 2013
- 1,599
- 2,248
Zipo nyingiiiii hata sielewi ni ipakue ipi
Pakua yenye rate ya 4 na kuendeleaZipo nyingiiiii hata sielewi ni ipakue ipi
Wengine ndio wamejua sasa hivi mkuu but hii launcher ni ya kitambo sana.kitambo sana aisee, pindi hicho haikuwepo hiyo louncher kwenye app store, HTC hero (2012)
Mbona hukuleta ujanja humu?Wengine ndio wamejua sasa hivi mkuu but hii launcher ni ya kitambo sana.
Haina usumbufu wa Matangazo?Nimetumia toka 2015
Sasa mkuu launcher nayo ni ya kuanzisha thread humu jf, playstore kuna launcher ngapi? Kila launcher ukianzisha thread si itakuwa kazi.Mbona hukuleta ujanja humu?
Tulia weweSasa mkuu launcher nayo ni ya kuanzisha thread humu jf, playstore kuna launcher ngapi? Kila launcher ukianzisha thread si itakuwa kazi.
Labda mada ingekuwa na uzito kama angeongelea jinsi ya kutumia simulator kufanya simu iwe na window ya computer.
PoleeTulia wewe
Kama unajua mezea
Wengine hata hiyo launcher hatujui ni nini.
Mkuu kama simu yako ina uwezo mzuri ingia YouTube angalia video jinsi ya ku install window katika simu kwa kutumia simulator, na ukatumia program za computer katika simu...Haaaaahaaaaa, luncher kweli syo ya thread ila kma hujui ndo kaz sasa