Hadi nimepoteza Munkari kwa hizi taarifa.
pole mama,upone tu
Je vous remercie tellement beaucoupi vais bien maintenant!!!
Naomba madokta wa JF watusaidie dalili za ugonjwa wa...........pengine ni ugonjwa mpya na sie tusiekuwa na uwezo wakutibiwa Hindu mandal angalau tujiadhali nao......
Dieu est grand, je suis choqué d'entendre vous êtes malade!!!!
Heeeee.....kumbe umeshapona.....!!!!!Teh huu ugonjwa hatari sana unaweza kukimbia dozi hivihivi !!!!! loh!!!
We hope utapona haraka na kurudi jukwaani mapema, tupo pamoja katka maombi.
Prions pour lui,Dieu fera un miracle
yuko hospital gan nimpitishie matunda.
Sante babaaPole mamaa