Gesi ya Mtwara:Ilani ya CCM na Mgombea wao waliahidi nini?

Gesi ya Mtwara:Ilani ya CCM na Mgombea wao waliahidi nini?

Ngalikivembu

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Posts
1,959
Reaction score
876
Katika kutafuta ufumbuzi wa suala la gesi kusafirishwa toka Mtwara kuja Kinyerezi Dar, je tujiulize kwanza,mpango huo umeanza lini?
Naomba kwa mwenye kumbukumbu atuambie kwenye ilani ya CCM 2010 waliahidi nini kwa wana Mtwara mwaka huo?
Je mgombea wao katika kusaka kura tu bila kuangalia maneno gani anatumia kuwaambia wana Mtwara aliwaahidi nini?

Haya nayasema kutokana na matukio yaliyowahi kutokea huko nyuma kutokana na ahadi za Kikwete kutoa kila mahala alipoenda ili mradi yeye kuwadanganya tu huku akijua hana uwezo wa kutekeleza.

Je si kweli kuwa ilani yao na ahadi ya Kikwete inasema gesi ya Mtwara itabakia huko na wata process huko wengine watapelekewa baadae? KUNA AHADI NYINGI ALIZITOA PAPO KWA PAPO BILA KUANGALIA MADHARA YAKE.
Kwa wepesi wa Kikwete kuahidi, je si kweli kuwa aliwaahidi wana Mtwara gesi itabakia huko Mtwara ili kuendeleza mji huo na wana Mtwara kwa ujumla?

Tujikumbushe ya mahakama ya Kadhi.Ilani iliwaahidi lakini kufika kwenye utekelezaji mgogoro.
Wana Ruvuma tuliahidiwa umeme wa gridi ya Taifa lakini hadi leo hata nguzo kusimikwa tu kwa kudanganyishia hakuna.
Tazama juu ya ugunduzi wa makaa ya mawe Ruvuma.Alisema kupatikana kwa makaa hayo kutaondoa kabisa tatizo la umeme Ruvuma.Lakini leo hii makaa hayo ya mawe yanasafirishwa kwenye malori na kupelekwa Dar.

Kikwete hana uwezo wa kusimamia ahadi zake.Kama anabisha waje wasaidizi wake waseme kama Ruvuma hawakuahidi kuunganisha kwenye gridi ya Taifa?

Haya ndio mambo yanayomgharimu Kikwete.Na kama kila alipoahidi wananchi wangekuwa na kumbukumbu kama ya wana Mtwara kufuatilia basi leo hii kila mahala kungekuwa hakukaliki ni fujo mtindo mmoja.Lakini nafuu wanayoipata ccm ni kuwa wananchi wengi ni mbumbumbu hawajui kuhoji wala hawakumbuki waliahidiwa nini.Sisi wengine tukisema vijiweni ahadi zao wanatuambia uwongo hatukuahidi hayo na ahadi zote tumetekeleza.

ADUI MKUBWA WA CCM KWA SASA NI WANANCHI KUJUA HAKI ZAO NA SI WAPINZANI

Gharama ya uwongo malipo yake ni ghali sana.
 
umeandika kibavicha sana ila usisahau hata wewe ukipewa nchi utashindwa tu,kama chama kimewashinda nchi mtaweza wap?
 
m 23 Una tatizo la msingi.Nani aliwatuma mhaidi wananchi wakati mnajua uwezo wenu wa kutekeleza ni finyu?Wewe unadhani kila mtu anayeandika kuhusu ccm ni chadema.Tunaangalia facts.Wewe jibu hoja, si kweli kuwa mliahidi huko mtwara?Si kweli kuwa mliahidi Ruvuma umeme?Toa majibu
 
Mkuu hawa maccm ni wapuuz sn, walituahidi kuongeza thaman kwenye zao la korosho kw kufufua viwanda vya kubangua korosho ila cha ajabu viwanda vyote wamegawana maccm wenyewe na wamegeuza maghala pia korosho wanatukopa. Na gas vlevle, mkuu wa kaya alituahidi utitiri wa viwanda ila tunashangaa anatuletea bomba la kunyonyea hazina yetu.
 
Mtoa mada ametoa mada nzuri sana na hajaonyesha ubavicha kama unavyofikiri M23, cha msingi hapa hebu viongozi wa ccm rudini nyuma muangalie nini muliahidi huko mtwara 2010? Maana JK aliahidi ndege hadi kijijini huko ngara na haionekani, aibu kweli kwa chana na serikali!
 
umeandika kibavicha sana ila usisahau hata wewe ukipewa nchi utashindwa tu,kama chama kimewashinda nchi mtaweza wap?
jina lako M23 linahakisi fikra, akili, na mtizamo wako pamoja na xchama unacgokishabikia. mungu awapumzishe maala pema maana msiba wenu umewadia. tatizo halitaruliwi kwa uhongo na usiri balj kwa kulikiri kuwa ni tatizlo na kuli fanyia kazi.
 
jina lako M23 linahakisi fikra, akili, na mtizamo wako pamoja na xchama unacgokishabikia. mungu awapumzishe maala pema maana msiba wenu umewadia. tatizo halitaruliwi kwa uhongo

r.i.p bavicha
 
you are wrong, i am not extrimist, am an activist, your bavicha vs uvccm perspectives has smoged youe brain and thinking therefore u can sense any truth under bvc vs uvccm.
 
umeandika kibavicha sana ila usisahau hata wewe ukipewa nchi utashindwa tu,kama chama kimewashinda nchi mtaweza wap?
Great thinkers huwa hawatafuti justification ya kushindwa kutimiza ahadi/majukumu yao... Wanatafuta sababu ili kujuwa wapi walikosea na nini kifanyike kurekebisha.

Hata kama mimi nikipewa nchi nitashindwa, haimaanishi yeye anatakiwa ashindwe.
 
umeandika kibavicha sana ila usisahau hata wewe ukipewa nchi utashindwa tu,kama chama kimewashinda nchi mtaweza wap?

Tatizo lako huwa unakimbilia kuleta malumbano ya CDM na CCM katika kila hoja, badala ya kuchambua hoja kwa kina na kuchangia kama GT, unaanza kuleta ushabiki wa kisiasa, hizo Post zako zote 1,700 na ushee ni za ushabiki tuu! Mkuu badilika bana.

Humu watu wanategemea kutoa mawazo chanya hata kama yana mlengo wa kukinzana lakini yawe na yenye kuelimisha na kutoa suluhu! Kama unaona mleta mada amechemka, mwaga points hapa za kueleweka ni kwa nini unadhani hayuko sahihi, otherwise, unaonekana upstairs kawaida tu!

Jitambue!
 
Back
Top Bottom