PostGE2025 GEN-Z wamejua kuwatia adabu Watanzania

PostGE2025 GEN-Z wamejua kuwatia adabu Watanzania

Conversations and stories after Tanzania's 2025 General Elections

Manjagata

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2012
Posts
17,482
Reaction score
20,434
Nimechungulia kwenye kusanyiko la Wazee wa Dar es Salaam nimejionea maajabu!

Maajabu yote haya ni dhahri Shahri kwamba ni kiboko kilichotolewa na Gen-Z pamoja na kwamba wamewaua lakini WAMEJUA kuiadabisha nchi.

Hivi kweli kabisa leo hii CCM kimekuwa Chama cha kujificha? Mkutano mzima ukipata watu 100 wenye miguo ya kijani niite umbwa!

Chama cha Mapinduzi kinaelekea kufa! Gen-Z msirudi nyuma shikeni hapo hapo! Ajabu jingine ni hii kutoka kuombewa na madhehebu makubwa hadi kuombewa na machawa! Pia sijamwona mzee Kikwete, Huyu ni wazi kwamba aibu sasa hivi inamtafuna!
 
Wazee tupo na Sare zetu za CCM maeneo ya Vingunguti, tunasubiri Fuso lije kutuzoa tukamsikilize Manyonyo makubwa. Tutajaa sana humo ukumbini.
Mwanangu nakwambia ukumbi mzima sioni nguo ya kijani! Kummmake! Zamani vindezi vya Dar es salaam vingepiga kijani vibaya mno! Gen-Z wangu Mungu awabariki!
 
Back
Top Bottom