Gazeti la Mwanaspoti latumika kuinadi Yanga

Gazeti la Mwanaspoti latumika kuinadi Yanga

Kifai

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2013
Posts
816
Reaction score
174
Katika kitu ambacho kimeniboa leo ni jinsi gazeti la mwanasport lilivyochapisha habari ya mbele kuifagilia yanga bila kuweka usawa wa picha zote mbili yani simba na yanga, shame on u mwanasport
 
ligi ya sasa timu pinzani ni yanga na azam..yanga na simba ni watani wa jadi
 
Kaka geuza pande zote mbili ImageUploadedByJamiiForums1413620048.977497.jpg
 
Katika kitu ambacho kimeniboa leo ni jinsi gazeti la mwanasport lilivyochapisha habari ya mbele kuifagilia yanga bila kuweka usawa wa picha zote mbili yani simba na yanga, shame on u mwanasport

kuwa makini. upande wa nyuma wameweka simba. kwa kifupi headline yake leo ni "NO RETREAT, NO SURRENDER"
DSC04371.jpg
DSC04370.jpg
 
Katika kitu ambacho kimeniboa leo ni jinsi gazeti la mwanasport lilivyochapisha habari ya mbele kuifagilia yanga bila kuweka usawa wa picha zote mbili yani simba na yanga, shame on u mwanasport

Ina effect gani kwenye mchezo wa leo? Mpira siyo mdunduko, kwamba anayekatika vizuri ndo mshindi!
 
Kweli kabisaa wala hata cna mda wakulinunua sikuizii wanafiki kabisaa watauzaaa jangwaniiii tuuuu
 
kweli wabongo siyo wanunuzi wa magazeti mtoa mada hajanunua gazeti alafu kakurupuka ila naamini umejifunza kitu
 
Tulia unyolewe leo,nyny mtabaki watani wa jadi mpinzani s hv ni azam na yanga,watu 8 hebu njoo hku kdgo
 
Tanzania gazeti lolote la michezo lisipoanza na habari ya Yanga siku hiyo haliuzi.
 
Kweli kabisa na mtu mbovu ktk hili gazeti ni kanakamfumu na radio ni shafii dauda
 
Nyie ndo huwa mnaishia kusoma vichwa vya habari.
 
ligi ya sasa timu pinzani ni yanga na azam..yanga na simba ni watani wa jadi

akili yako mbovu, joto ya game ya simba ni tofauti game ya azam! Acha ushabiki mpinzani wetu ni simba ndo tukifungwa hata ofisini hakukaliki. Azam ni mpinzani wa kila mtu.
 
Wewe ndio unajua leo, wanunuzi wakubwa wakubwa wa gazeti la mwanaspot ni mashabiki wa mikia fc. Nadhani pia meza uliyopita wewe muuzaji hakugeuza magazeti kwa nyuma
 
kuwa makini. upande wa nyuma wameweka simba. kwa kifupi headline yake leo ni "NO RETREAT, NO SURRENDER"
DSC04371.jpg
DSC04370.jpg
mleta mada yuko sahihi habari iliyo front page huwa inachukuliwa kuwa ndio ya muhimu kuliko back page thats why kwenye serious magazine hot issues zinakuwa front page na mengine yanafuata so kuwaweka yanga mbele sio sahihi wangefanya grafics wakawabananisha wote hapo
 
Hivi nyie mikia wala hamuishiwi malalamiko, sasa hata kama gazeti lote wangeandika habari za yanga tu, ndo ingekuwa sababu ya simba kutoshinda mechi zake?
 
Katika kitu ambacho kimeniboa leo ni jinsi gazeti la mwanasport lilivyochapisha habari ya mbele kuifagilia yanga bila kuweka usawa wa picha zote mbili yani simba na yanga, shame on u mwanasport

Siku Hizi NALIFANANISHA GAZETI HILO NA KINYESI CHANGU KITOKANACHO NA KIPORO!
 
Back
Top Bottom