Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gazeti la mwananchi lina/limepoteza weledi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by busar, Jan 20, 2012.

  1. b

    busar JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ile hali ya magazeti yetu tuliyoyategemea kuwa na balanced info sasa yanaonesha kuyumba na kuelekea kupoteza weledi, nahau Lakini machache ni
    1. Mwananchi imelaumiwa sana na serikali na hasa chama tawala ccm kuegemea upinzani na kukosa uzalendo, hivyo nahisi wametishika na kunywea.
    2. Tetesi za hisa nyingi kununuliwa na matajiri wenye kudetermine nini kiandikwe hata Kama hakiuziki si nini kinamanufaa kwa jamii.
    3. Kukosa wataalamu katika room news zao, mfano kichwa cha habari Kama hiki "slaa amkwepa jk msibani" Sina Tatizo na habari yenyewe Lakini je ni kweli? Je katika uzoefu wa miaka kadhaa ya uandishi hawajui kweli protocol ya VIP's? Je wameamua kutojadiliana Kama ambavyo mhariri amewahi kutuhabarisha namna wanavyoweka mjadala wa vichwa vya habari kuu kati yao editors, sasa je hili nalo walijadiliana lanka ya kuliandika?
    4. Wametishwa na kesi ya uchochezi walisukumiwa so wameona kuliko kupoteza biashara bongo bora wawafurahishe watu fulani.
    5. Bora kununua gazeti la uhuru ukijua wasaka za ccm, fauna za cdm, majira? Mwanachi je za NANI?

    Kwa uchache, thinkers tujuzeni na kutushauri tulipige chini au vip.
     
  2. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,329
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    wala hatuhitaji mjadala wa kulipiga chini au laa,RAI,majira,mtanzania yako wapi?naamini ule usemi hili gazeti ni la kichochezi na usalama wa taifa wailifungie kabisa.
     
  3. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,473
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Ni kususa tu kununua kila gazeti ambalo halileti balanced info, wakikkosa end user watawasaidia dada/kaka zetu kufingia maandazi.
     
  4. S

    Snitch Senior Member

    #4
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hili MWANANCHI ni la Kenya hapa ni njaa tu na vibaraka Hawa

    Nia Yao ni kuochafua Tz ila wajanja tumeshastukia wanataka kuchafua nchi na kuleta uchochezi Kama Kenya Kwani wao wanahistoria ya kufungiwa hata Kenya na Uganda...

    Hakuna mtazamo CHANYA on various national issues whether it be for the Government or Social and Economic approach wao ni Deception tu that's all we are being feeded....


    Hawa jamaa wanapanda mbegu ya chuki na uzandiki sana ni hatari wanauma na kupulizia .

    Walikua wanasubiri mwanya wa vyama vingi na demokrasia tu waweze kupandikiZa chuki na kuchochea machafuko.

    Tukija kuvuna tayari Tanzania sio ile ijulikanayo kisiwa cha Amani Kwani kuna nchi jirani zinafanya Ibada Maalum kuombea machafuko.
     
  5. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,733
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    mwanahalisi!
     
  6. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hebu toeni upuuzi wenu hapa, not everyone values CHADEMA that much
     
  7. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #7
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    tanzania ni zaidi ya uijuavyo watu wake ni hewa,
     
  8. k

    kipinduka Senior Member

    #8
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa vile kaguswa padre
     
Loading...