Gari za kazi aina ya TATA

Gari za kazi aina ya TATA

starson85

Senior Member
Joined
Jan 19, 2015
Posts
146
Reaction score
14
Gari za Kazi zipo mbili zinauzwa milioni 5.5 na zina msamaha wa kodi exemptuon.

Kwa anaehitaji Piga: 0656 43 66 62. Zimebaki mbili tu ni za kampuni.

 
kama anakimbizwa vile yani alichokumbuka ni kutoa mlio wa gari analouza na namba ya simu tu
 
Hebu tujuze ni TATA Model ipi?
Zimetengenezwa mwaka gani?
Zimetumika kilomita ngapi?
Zimeingia mwaka gani nchini?
Ziko mkoa gani?
Kwa sasa zimefanya kazi au zinahitaji matengenezo?
Ni Pick up au Saloon?
Mwisho sio vibaya ukatuwekea picha
 
Za mchana wadau hiz tata ni pikup sio mabasi I gari za kazi. Mtu atakaye nunia atakua milik wa pili
Maana zilianza kazi zikiwa zero km 0. ...kama unahitaj maelezo zaid calla ..pia kuna spacial new model na raum new model namba c zote kwa anaye hitaji bei 9.5m
 
Back
Top Bottom