kidole007
JF-Expert Member
- Dec 22, 2012
- 3,094
- 1,878
Gari sport kama hii inapendeza ikiwa manual transmission. Ila kila la kheri mkuu.
haswaa mambo ya ku drift na auto ni kuua transmission mapema
Gari sport kama hii inapendeza ikiwa manual transmission. Ila kila la kheri mkuu.
haswaa mambo ya ku drift na auto ni kuua transmission mapema
celica ,altezza,verossa zione tu wanaendesha huko barabarani ila kwa wese wanagugumia best mie bora mnyama suzuki kei ya elfu 10 utasota kidogo huko kwa hao ni umeshitua breki hahahahahteeeh
mume si alishaninunulia ile mandolin ya 1961!
selika mafuta best.............nataka suzuki kei............!!! ndo natafuta mkopo!
Hongera inamaana umeongeza maisha!!ahaaaLoh nimecheka sana i use it as my todays quote haha haa loh watu mnamaneno.
Mimi nilikuwa namwambia aliyekuwa anakuzibia!!
Umeona nikama kuziba maji yaliyopo katika tenga!.......na huku upo we mwanamke kunizibia riziki?!?!? hujui kuwa mola ndio anapanga?!?!?
Hivi bado kashikilia??aione sosoliso
Umeona eheeehahahahaahahah aisee and vise versa is true
Uwanjani maana najua ujawahi kwenda wewe unasikia sauti za maspika!!!hapa nimejifunza kuwa "silence can never be misquoted" wallah tena!!
see you at "kwa mwingira" Nivea
Ehee kwa hii ni verssa??mathread ya nayo husu nini!!hahaha Paloma pole mwaya simwiti tena mumeo baaaaaasi wewe kopeshwa selika ila tusione mathread humu
Sasa selika ina cc 1700 unaogopa mafuta je ukiwa na gx100 basi nunueni bajaji au krikuu!!teeeh
mume si alishaninunulia ile mandolin ya 1961!
selika mafuta best.............nataka suzuki kei............!!! ndo natafuta mkopo!
Hapana kabla yakutengenezwa walishaliona nawakalifanyia utafiti nakumbuka wakati magari ya auto yanaingia eti usinunue auto yanapandana gia watu bwana!!haswaa mambo ya ku drift na auto ni kuua transmission mapema
Eheee mamii analia kila siku unashikisha bomba nakupitia kwenye madrisha mbagala mchezo!!
Umeamua sasa ukiona wanaendesha watu wewe unawaza mafuta pole sana!!......Hila soma CC 1700!Na wewe Paloma na Nivea mmechakachua thread yangu inaonekana iko Chitchat!!nyie watoto wabaya!celica ,altezza,verossa zione tu wanaendesha huko barabarani ila kwa wese wanagugumia best mie bora mnyama suzuki kei ya elfu 10 utasota kidogo huko kwa hao ni umeshitua breki hahahahah
Aaaaah CELICA!
Aaaaah CELICA!
Paloma imekuaje tena?
Nisaidie kumuuliza kama ina uwezo wa kutumika kama gesht haush.